Natafuta SCREEN ya camera SONY 720p

IQup

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
633
1,000
Ndugu zanguni heshima kwenu!

Jamani nimedondosha digital camera imekata kile kikaratasi kinachounganisha mawasiliano ya screen na camera yote, imesababisha camera ikiwaka kunakuwa na gizo tu kwenye kioo yaani kioo hakionyeshi kitu giza tu, na fundi ameshindwa kuunganisha, akanishauri ninunue "screen" yaani kioo kipya.

Nimekuja kwenu kutafuta majibu ili camera yangu ipone niendelee kupiga mapicha. Naomba anayeuza au anayejua mahali ninapoweza kupata hiyo screen/kioo anijuze ama anipatie namba ya simu niwasiliane na wauzaji wanisaidie.

Camera specifications:
SONY
720p
Model DSC-W620
Jamani msaada camera inanikosesha raha nitakonda maana sina pesa ya kununulia mpya
 

Philipo D. Ruzige

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
7,589
2,000
Ndugu zanguni heshima kwenu!.
jamani nimedondosha digital camera imekata kile kikaratasi kinachounganisha mawasiliano ya
TZS 27,592.28 | NEW LCD Display Screen for SONY Cyber-Shot DSC-W620 W620 Digital Camera Repair Part With Backlight


Hapo mjin aliexpress.
Nitext on 0745090905
Nitakuelekeza cha kufanya within 7 days tu mzigo unafika TZ
 

IQup

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
633
1,000
TZS 27,592.28 | NEW LCD Display Screen for SONY Cyber-Shot DSC-W620 W620 Digital Camera Repair Part With Backlight


Hapo mjin aliexpress.
Nitext on 0745090905
Nitakuelekeza cha kufanya within 7 days tu mzigo unafika TZ
Asante, kesho jumapili nitakutafuta ndugu yangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom