Natafuta rafiki wa kike

mumba09

Member
Sep 20, 2015
47
125
Hello

Natafuta rafiki wa kike wa kubadilishana nae mawazo. Mimi ni kijana miaka 26 kwa umri nimeajiriwa katika sekta binafsi naishi DSM.

Awe mkazi wa DSM, Umri usiozidi miaka 28, Elimu kuanziaKkidato cha Sita.

Karibuni PM:)
 

sjosh4

JF-Expert Member
Apr 10, 2020
771
1,000
Mkuu hebu nenda direct kua unatafuta manzi, kama marafiki wa kike kuna uliosoma nao kuanzia msingi mpaka level uliyopo, kuna kazini na majirani, acha wale mnaokutana nao kwenye events mbalimbali.
 

mumba09

Member
Sep 20, 2015
47
125
Mkuu hebu nenda direct kua unatafuta manzi, kama marafiki wa kike kuna uliosoma nao kuanzia msingi mpaka level uliyopo, kuna kazini na majirani, acha wale mnaokutana nao kwenye events mbalimbali.
Hao wote nishawazoea, nahitaji changamoto mpya
 

0682375285

Member
May 28, 2020
8
45
naitwa joshua natafuta mchumba wa kike nina miaka 26 nipo mwanza nimesoma nimejiajili mwenyewe lakini mimi pia ni mkurugenzi wa kampuni fulan hapa Mwanza.
Nahitaji msichana mwenye umri wa kuanzia 20-24 awe ni mcha mungu kama ni muislam akubali kuhama dini kama ni mkkiristu awe black buty
namba ya cm ni 0756097657
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom