Natafuta Rafiki wa kike

Stephen510

New Member
Apr 3, 2020
3
45
Hello JF members, natafuta Rafiki wa kike ambae tunaweza kuyajenga (maisha)
Mwenye sifa hizi;
-Awe na nidhamu mwenye kujielewa
-Awe Mkristo itapendeza zaidi Mkatoliki
-Umri 20 - 26
-Ambaye yuko huru, na pia sio muoga wa kutembea mkoa wowote ule
-Anae jua kutafuta, tutafute wote
- Elimu kuanzia kidato Cha nne
-Awe mtu makini na maisha

Kwa aliye tayari anichek PM/ DM

NB: serious issue not Joke.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom