natafuta rafiki wa kike kwa kuwasiliana nae


N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
Habari wana jf,Mimi mr ngapu nipo zenj miaka yangu 33 mimi mfanya biashara nipo poa maisha poa napenda watu wote napenda kufanya ibada kusoma qur.an.natafuta mschana mchamungu pia miaka kuazia 20 hadi 32 tupange kuonana na mwisho ndoa kwa uwezo wa mungu inshaalla ikiwa bongo au zenj ntatoa maelekezo kwa skayp ili tuonane kokote alipo muhimu sana kupima h i v mguu kwa mguu hosptal 3 tofauti times 2 .email hii kassimyussuf@gmail.com facebook.kassimchande8@gmail.com
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
ha ha ha ha ha ucjali ujumbe umewafikia huwezi kosa kitu bwana Ngapu,
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,168
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,168 2,000
Nenda Darajani,Jambiani,Mchambawima,Bububu,Konde wapo wakukinga sharti uwe na hela ya urojo sheikh.
 
N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
Sawa nasubiri lakini nipo motomoto sio masìhara hata kidogo kama upo tayari nitafute hapa email .kassimyussuf@gmail.com ukituma tu ujumbe ntakujibu acha masihara yako mie sio mtani wako
 
M

mamamii

New Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
4
Points
20
M

mamamii

New Member
Joined Nov 14, 2012
4 20
ww ngapu wa wapi manake mababu zangu nami ni ngapu, so nakuogopa kukubali huo urafiki isije kuwa natoka na babu yangu! hahahaaaa
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
we unatatizo gani? ina maana huko kwenu umekosa kabisa wakuwasliana nao ?
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,012 1,225
am too old for this,mambo kama haya nimefanya when i was a teen
 
N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
Sawa kwani wewe babu zako wanatokea wapi jubu kwanza pengine wewe ndugu yangu hebu jitambulishe vizuri sababu ngapu sio maarufu hapa tanzania majina ma chache tu ya ngapu hapa tz
 
N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
namimi huko huko wewe uko zenj au dar hebu nipe mawasiliano yako usijali ili tujuane zaidi thank you my yong sister niko happy kukutana na my sister
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,406
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,406 2,000
Nenda nyumbani kwa kiongozi wa uamsho mwenyewe yupo jela... Anao mabinti bomba ile mbaya
 
S

souvenir

Senior Member
Joined
Aug 24, 2012
Messages
136
Points
0
S

souvenir

Senior Member
Joined Aug 24, 2012
136 0
kanisani .msikitini ,kazini hujawaona au umechezewa sana
 
N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
Hahahaaaa wana jf acheni majungu mtawavunjia wenzenu rizki zao jamani eee msijali hao wenzetu watani wetu waneshapata humuhumu wana jf tuwe na collective leadership
 

Forum statistics

Threads 1,285,948
Members 494,834
Posts 30,880,218
Top