Natafuta pick up,bei sh milioni 4.5


newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
88
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 88 145
NIMESHAIPATA HIYO PIK-UP ASANTENI SANA ===
NATAFUTA PICK UP,BEI SH MILIONI 4.5 NIPO CHALINZE,naweza kuja Dar kama ipo tayari.
natafuta aina ya toyota hilux,au nisana pickup,kama una brand nyingine ya pickup usisite kunijulisha
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
kwa bei hiyo mkuu utaipata ikiwa juu ya mawe, pick up kabisaaa tehe
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Una maana Pick up Bajaj? Kwa bei hiyo mmmhhhh
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Mkuu bongo zipo adi lak4,ila uje na kamba ya kuivuta. Au uje na fundi ili wakati unarudi nayo chalinze uende unarekebisha. Mkuu fanya ata m8 upate gari bomba.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Kwa uzoefu wangu pick up ya bei hiyo itakuwa scrap best. Ila kama unatembelea pande za Arusha au Moshi kuna machaliii wanauzaga Peugeot 504 pick up unaweza pata kwa bei nafuu. Hivyo Vi-pijo vinadumu ajabu mtu wangu! Yani kwa kifupi roho ya paka. Ila kama unataka Toyota ongeza hapo kama mil 3 hivi ndio utapata kitu cha maana mtu wangu
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Ukitaka kutupa pesa yako tafuta Pick Up ya bei hiyo. Pick Up ya bei hiyo ni LAZIMA itakuwa MTORI kupindukia na itakugharimu more than 4m kuiweka mkao. Tafuta kitu cha ukweli ongeza bei ya matengenezo niliyoiweka upate kitu swadakta.
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
359
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 359 180
Kwa hela hiyo hata saloon itakuwa kimeo.
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
NATAFUTA PICK UP,BEI SH MILIONI 4.5 NIPO CHALINZE,naweza kuja Dar kama ipo tayari.
natafuta aina ya toyota hilux,au nisana pickup,kama una brand nyingine ya pickup usisite kunijulisha
Mimi nina 504, bei milioni 8 tu na imetembea chini ya kilometa 110,000, warranted. Ukiitaka ni pm
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
unaomba PKUP ama BAJAJI
sidhan kama utapata kwa bei hiyo okup labda hizi za ulinzi shirikishi aka BAJAJI
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
pick up /??/????????????????????????????????? au nimesoma vibaya..
 
meddie

meddie

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
427
Likes
21
Points
35
meddie

meddie

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
427 21 35
NATAFUTA PICK UP,BEI SH MILIONI 4.5 NIPO CHALINZE,naweza kuja Dar kama ipo tayari.
natafuta aina ya toyota hilux,au nisana pickup,kama una brand nyingine ya pickup usisite kunijulisha
NINA CAnter tan 1.5 inaweek mbili kuingia nchini ninauza kwa Tsh milioni 15 tu!!!
 
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Messages
387
Likes
23
Points
35
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2010
387 23 35
NATAFUTA PICK UP,BEI SH MILIONI 4.5 NIPO CHALINZE,naweza kuja Dar kama ipo tayari.
natafuta aina ya toyota hilux,au nisana pickup,kama una brand nyingine ya pickup usisite kunijulisha
NI PM nikupatie maelekezo uje uione. IPO NI NZIMA. NI NISSAN PICKUP
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,216
Likes
20,193
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,216 20,193 280
ninazo milion 7 natafuta pick ups kama unayo nipigie namb 0684 889 447 immediate
Mazda Pick up cab plus tufanye biashara lkn bei iko juu kidogo.
 
Junior Lecturer

Junior Lecturer

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
791
Likes
180
Points
60
Age
29
Junior Lecturer

Junior Lecturer

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
791 180 60
Kukodi au kuuziwa?
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,650
Likes
17,512
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,650 17,512 280
ninazo milion 7 natafuta pick ups kama unayo nipigie namb 0684 889 447 immediate
MIMI nna Nissan vanette ton 1,yangu mwenyewe gari nzima....Ila naiuza 9.5mln
Inatumia petrol,ongeza hela uichkue
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663