Natafuta partner wa kusafirisha naye mazao ya nafaka

Star onair

Member
May 31, 2020
92
125
Habar zenu jamani.

Kama kuna mtu anauzoefu wa kusafirisha mazao kwa kutumia mafuso katika mikoa hii Morogoro, Mbeya na Iringa. We can join together na ku-transport mzigo.

Nimechoka Kusafirisha mahindi kwa njia ya bus coz inanifanya nashindwa kusupply mzigo mwingi. Kwa wiki najikuta naleta gunia 6-8.
 

Ruge

JF-Expert Member
Aug 15, 2019
2,800
2,000
Unasafirisha mzigo kutoka wapi kwenda wapi? Mimi nipo hapa sana kazi naweza ungana na wewe tukawa tunapakia mzigo kwenye malori halafu mimi nasafiri nayo.

Namba yangu 0687886600
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
2,334
2,000
Habar zenu jamani.

Kama kuna mtu anauzoefu wa kusafirisha mazao kwa kutumia mafuso katika mikoa hii Morogoro, Mbeya na Iringa. We can join together na ku-transport mzigo.

Nimechoka Kusafirisha mahindi kwa njia ya bus coz inanifanya nashindwa kusupply mzigo mwingi. Kwa wiki najikuta naleta gunia 6-8.
Tumia kampuni zinazosafirisha mizigo,.Ukienda Dar tembelea kidongo chekundu ndio ofisi zao zilipo watakupa connection ya gari za huku mikoani.
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
2,334
2,000
Unasafirisha mzigo kutoka wapi kwenda wapi? Mimi nipo hapa sana kazi naweza ungana na wewe tukawa tunapakia mzigo kwenye malori halafu mimi nasafiri nayo.

Namba yangu 0687886600
Uzoefu wenu upoje kwenye mazao ya mboga mboga kama hoho, nyanya, bamia bili bilinganya nk. Kutoka nyanda za juu to Dom.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom