Natafuta oda za kuku wakienyeji kutoka singida kupeleka kwenye mahotel

vumiliag

vumiliag

Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
92
Points
125
vumiliag

vumiliag

Member
Joined Sep 1, 2018
92 125
Habari za muda huu,
Natafuta mtu mwenye hoteli au mgahawa ambaye ntakua nampelekea kuku wa kienyeji kutoka singida vijijini kwa wingi

Mfano, naweza kua nampelekea kuku 50 Kwa wiki au kuku 100 kwa wiki..bei ya jumla ntafanya kwa 17,000 kushuka chini kulingana na saizi ya kuku

Napatikana kimara mwisho, 0692669235
 
donpier91

donpier91

Senior Member
Joined
Sep 15, 2016
Messages
183
Points
225
donpier91

donpier91

Senior Member
Joined Sep 15, 2016
183 225
bei ya jumla haizid 12000 nenda katafute masoko dom yapo mengi sana
Habari za muda huu natafuta mtu mwenye hotel au mgahawa ambaye ntakua nampelekea kuku wa kienyeji pure kutoka singida vijijini kwa wingi mfano naweza kua nampelekea kuku 50 Kwa week au kuku 100 kwa week ....Bei ya jumla ntafanya kwa 17000 kushuka chini kulingana na size ya kuku

Maongezi yapo

Napatikana kimara mwisho 0692669235
 
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,577
Points
2,000
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,577 2,000
Chief mimi natafuta mbegu tu ya kuku wa huko, nikiagiza unaweza niletea hata matetea 2 na jogoo 1
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,454
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,454 2,000
12000 sio rahisi maana sikuiz hata vijijini ukifata Bei ni 13000 Sasa iyo 12000 labda kuku wakizungu
Mkuu huyo unayeuza 17,000 ana kilo ngapi ? Vyuma vimekaza pote mkuu hata kama huko kijijini wanaona 12,000 kukuuzia wewe ni kubwa hivyo hivyo kitaa watu wanalia.., kwahio kwa uzoefu wako huyo kuku wako anaweza akaliwa na watu wangapi na wasilalamike kwamba wamekula njiwa ?
 
vidmate

vidmate

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2018
Messages
396
Points
500
vidmate

vidmate

JF-Expert Member
Joined May 7, 2018
396 500
12000 sio rahisi maana sikuiz hata vijijini ukifata Bei ni 13000 Sasa iyo 12000 labda kuku wakizungu
Yeah hiyo 12 wanauzwa wale chotara, ila pia wafanyabiashara ni wakandamizaji hiyo bei kwao inawezekana, ukiweza wanunue na tafuta kaeneo uwe unawaandaa mwenyewe unauza na chakula au chips au hata wabichi ukiwa na freezer ddm wageni ni wengi utauza ukizoeleka
 
vumiliag

vumiliag

Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
92
Points
125
vumiliag

vumiliag

Member
Joined Sep 1, 2018
92 125
Mkuu huyo unayeuza 17,000 ana kilo ngapi ? Vyuma vimekaza pote mkuu hata kama huko kijijini wanaona 12,000 kukuuzia wewe ni kubwa hivyo hivyo kitaa watu wanalia.., kwahio kwa uzoefu wako huyo kuku wako anaweza akaliwa na watu wangapi na wasilalamike kwamba wamekula njiwa ?
Mkuu nachofanya mm kuku wanapokusanywa vijijini naangalia ukubwa wa kuku ili wateja wasilalamike mfano uyo wa 17000anafika Hadi kilo 3 yategemea na ukubwa wa kuku ikiwa Bei chini ya hapo na ukubwa wa kuku unapungua pia lakini mtu akihitaji wa biashara Kama namletea inamaana ntamletea wakubwa Ili wateja wake wasilalamike
 
vumiliag

vumiliag

Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
92
Points
125
vumiliag

vumiliag

Member
Joined Sep 1, 2018
92 125
Yeah hiyo 12 wanauzwa wale chotara, ila pia wafanyabiashara ni wakandamizaji hiyo bei kwao inawezekana, ukiweza wanunue na tafuta kaeneo uwe unawaandaa mwenyewe unauza na chakula au chips au hata wabichi ukiwa na freezer ddm wageni ni wengi utauza ukizoeleka
Itabidi nlifanyie kazi hili wazo mkuu Ni zuri Sana japo kua Mimi nawanunua singida nawauzia dar
 
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
2,352
Points
2,000
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
2,352 2,000
12000 sio rahisi maana sikuiz hata vijijini ukifata Bei ni 13000 Sasa iyo 12000 labda kuku wakizungu
Siyo kweli. Dodoma tunakula Kuku wa kuchoma wa kienyeji hadi tsh13,000! Kwa hiyo bei ya kununua lazima iwe 10k au chini ya hapo
 

Forum statistics

Threads 1,324,579
Members 508,741
Posts 32,166,810
Top