Natafuta oda ya nyama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta oda ya nyama

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ndubaa, Dec 29, 2009.

  1. N

    Ndubaa Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Habari za kwenu ndugu zangu wadau mimi naitwa Richard Joel ni mfanyabiashara wa nyama wa muda mrefu sasa nimeingia kwenye Blong hii ili kuweza kutafuta masoko wale wote ambao wanahitaji nyama iwe kwenye Makampuni, Mahotel, Mashuleni,Mahospitalini, na sehemu zozote zile usafiri upo mpaka mahali utakapo hitaji
    kwa mawasiliano zaidi
    richardjoel@rocketmail.com
    0713349923
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,952
    Trophy Points: 280
    wamesikia mkuu...............tuombe wengi waione hii thread yako ili upate soko mi mwenyewe ntajitahidi maana kuna jamaa zangu wana mabucha japo hujasema iwapo pia unaweza kuwasupply..........
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    sehemu gani ya ng'mbe unauza? au nyama y aaina gani??? beef, fillet,.....
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    unaweza supply hadi huku Kigoma?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Karibu Richard kwenye blong'

    unauza nyama ya nini?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Karibu Richard kwenye blong'

    unauza nyama ya nini?
     
Loading...