Natafuta nyumba ya kupanga Msasani (CHUMBA masters+Sebule +parking) budget 250k-300k

Jemedaree

JF-Expert Member
Nov 22, 2021
299
810
Habari ndugu zangu
Natafuta chumba cha kupanga maeneo ya msasani au mikocheni! Kama una nyumba au unafahamu sehemu yenye sifa hizo naomba msaada!

Ntatoa offer 50k cash kwa atayesaidia hili
NB: sitaki dalali
 

Jemedaree

JF-Expert Member
Nov 22, 2021
299
810
Ni connect na mwenye nyumba direct

Either msasani au mikocheni
 

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom