NATAFUTA NO ZA UONGONZI WA TAQWA HIGH SCHOOL MWANZA

  • Thread starter Andrew Sosipeter
  • Start date

Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
Msaada kwa mwenye no za uongonzi wa taqwa high school mwanza anisaidie ikiwezekana hata joining instructions
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,931
Likes
7,507
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,931 7,507 280
Iyo shule haina tofauti na ya kata siku hizi
Kuna rafk yangu amemuhamisha mdogo wake mwaka Jana
 
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
Br mm nahitaji no sijataka competition
 
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
Mwenye no za uongonzi wa taqwa high school mwanza anisaidie competition sihitaji
 
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
921
Likes
563
Points
180
Age
48
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
921 563 180
Ingia kwenye mitandao utapata namba,kuwa mjanja a cha ushamba
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
3,993
Likes
3,140
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
3,993 3,140 280
Hii shule bora uumwe ugonjwa wa Zika kuliko kisoma hapo.

Ni ya mwisho kitaifa na wanao soma hapo wanaishia uteja, kujiuA,dereva malori na biashara za sembe
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
hahahaha mheshimiwa jaji saluteee kwako.mkuu ile siyo shule ni genge la wahuni tu
 
azikala ngulukizi

azikala ngulukizi

Senior Member
Joined
Mar 23, 2016
Messages
190
Likes
116
Points
60
Age
48
azikala ngulukizi

azikala ngulukizi

Senior Member
Joined Mar 23, 2016
190 116 60
Iyo shule haina tofauti na ya kata siku hizi
Kuna rafk yangu amemuhamisha mdogo wake mwaka Jana
Mbona kama huna akili unajua anachokitaka atekenywe mwingine ucheke ww kama huna la kuonge kaaa kimya
 
Ubavu

Ubavu

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
2,649
Likes
2,354
Points
280
Ubavu

Ubavu

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2012
2,649 2,354 280
Embu mpeni namba kama hamna mnyamaze sio mnaleta mambo ambayo hata mleta mada hajayahitaji
 
kancarl

kancarl

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
958
Likes
356
Points
80
Age
25
kancarl

kancarl

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
958 356 80
Hii shule bora uumwe ugonjwa wa Zika kuliko kisoma hapo.

Ni ya mwisho kitaifa na wanao soma hapo wanaishia uteja, kujiuA,dereva malori na biashara za sembe
acha uongo ww labda teja pekeako kwanza hujasoma taqwa bali una ropoka ropoka tuu bila kujua unaandka nn kuwa makin next tym before hujapost
@former taqwa student
 

Forum statistics

Threads 1,236,312
Members 475,050
Posts 29,253,869