Natafuta nafasi ya kujitolea katika sekta ya ujenzi


G

Granite

Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
38
Likes
32
Points
25
G

Granite

Member
Joined Jul 6, 2016
38 32 25
Wakuu wa JF!

Mimi ni kijana wa kiume nina umri wa miaka 24 nimemaliza Ordinary Diploma ya Civil Engineering (Stashahada) mwaka 2015 na nilipata nafasi ya kuendelea na masomo ya shahada kuanzia mwaka 2015 hivi sasa niko mwaka wa pili wa masomo ya Bachelor in Civil Engineering mwaka wa 2. Ninatafuta sehemu ya kufanya kazi ya kujitolea lengo kubwa likiwa ni kupata uzoefu wa taaluma ninayoisomea kwa hivi sasa

Ninapenda kujitolea kwa kampuni zenye miradi mkoa wa dar es salaam ili nisi athiri shughuli zangu za kitaaluma.
Nina uzoefu wa shughuli za ujenzi ambazo niliwahi kuzifanya katika kipindi cha mafunzo ya vitendo ambapo nilishiriki Ujenzi wa Daraja la Mto Kanoni(Kagera) nilikuwa chini ya usimamizi wa Tanroad kama Fundi msanifu msaidizi (Assistant Technician), Ujenzi wa Jengo la kibiashara katika jiji la mwanza ( Sub-structure level and super structure level of 6 floor building)
Uzoefu nilionao ni Building works na Road construction works
Nina ujuzi wa kutumia program za computer kama Microsoft office Pack(Excel and word kwa ufasaha)

Na nipo katika hatua ya kujifunza kutumia program za uhandis kama vile Autocad na Archcad

Natanguliza shukurani
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,099
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,099 280
Karibu tuijenge tz
 
jitizame

jitizame

Senior Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
195
Likes
93
Points
45
jitizame

jitizame

Senior Member
Joined Jan 23, 2014
195 93 45
peleka maombi kwa kampuni ya UNITEC construction company wapo hapo dar
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,363