Natafuta nafasi ya kazi kwenye Kampuni ya simu, atakayenisaidia kupata nitampa mshahara wangu wa mwezi mmoja

N

naomba kazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2019
Messages
224
Points
250
N

naomba kazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2019
224 250
Habarini ndugu zangu, poleni na majukumu

Najua wengi wenu mtanibeza, ntanitusi na wengine kunikebehi ila kiukweli natamani sana kufanya kazi kwenye telecommunica industry

Kwa yeyote atakayenisaidia kupata kazi kwenye kampuni izi za telecommunications industry e.g. (TIGO, VODA, HALLOTEL, ZANTEL, AIRTEL au TTCL)

Baada tu ya kusaini mkataba (on-the-sport) nampatia zawadi ya mshahara ntakaokuwa nimeingia(saini) na taasisi usika

Elimu yangu ni degree ya computer science (sayansi ya komputa)

Uzoefu wa kazi: 2 years working experience (up-to-now)

Naombeni sana msaada wenu wakuu,

Note: kila nafasi ambayo uwa inatangazwa na makampuni ayo usika uwa naomba ila sijawai bahatika kupata

Karibuni sana na mungu awabariki
 
Mahole

Mahole

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2018
Messages
683
Points
1,000
Mahole

Mahole

JF-Expert Member
Joined May 17, 2018
683 1,000
Sasa kazi gani unayotaka?
Habarini ndugu zangu, poleni na majukumu

Najua wengi wenu mtanibeza, ntanitusi na wengine kunikebehi ila kiukweli natamani sana kufanya kazi kwenye telecommunica industry

Kwa yeyote atakayenisaidia kupata kazi kwenye kampuni izi za telecommunications industry e.g. (TIGO, VODA, HALLOTEL, ZANTEL, AIRTEL au TTCL)

Baada tu ya kusaini mkataba (on-the-sport) nampatia zawadi ya mshahara ntakaokuwa nimeingia(saini) na taasisi usika

Elimu yangu ni degree ya computer science (sayansi ya komputa)

Uzoefu wa kazi: 2 years working experience (up-to-now)

Naombeni sana msaada wenu wakuu,

Note: kila nafasi ambayo uwa inatangazwa na makampuni ayo usika uwa naomba ila sijawai bahatika kupata

Karibuni sana na mungu awabariki
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,444
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,444 2,000
Anyone can help me please
Tatizo lako ww mwenyewe pamoja na degree yako na experience ya miaka 2 hujui UNAJUA nini.

Yaani unaoneka una cheti lkn practical skills hauna,kaa na cheti chako uone kama kitakupatia kazi.

Yaani dah una degree na experience ya miaka miwili lkn hujui UNAJUA au UNAJIHUSISHA na nini.
 
N

naomba kazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2019
Messages
224
Points
250
N

naomba kazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2019
224 250
Tatizo lako ww mwenyewe pamoja na degree yako na experience ya miaka 2 hujui UNAJUA nini.

Yaani unaoneka una cheti lkn practical skills hauna,kaa na cheti chako uone kama kitakupatia kazi.

Yaani dah una degree na experience ya miaka miwili lkn hujui UNAJUA au UNAJIHUSISHA na nini.
I have a knowledge and experience on the following activity

1. Penetration Testing (vulnerability, sniffing, exploit & tools and social engineering )

2. To secure system by (linux, DNS, and cryptography )

3. To secure connectivity like ( switch, router, firewall, VPN, IPS and IDS)

4. Digital forensics investigation (mobile and computer )

5. Computer networking

6. system analysis and design

7. IT support, project management, and fleet management system

8. Security system (cctv camera, alarm system, electric fence, and biometric system )
 

Forum statistics

Threads 1,334,518
Members 512,012
Posts 32,478,860
Top