NATAFUTA MWANAMKE WA KUBADILISHANA MAWAZO FULANI. (si uhusiano wa mapenzi)

UZZIMMA

JF-Expert Member
Nov 20, 2014
375
500
Jamani mimi ni mvulana fulani natokea pande fulani. Natafuta binti wa kubadilishana mambo kadhaa.

SIFA ZAKE.
*Awe amepitia kwenye maswala ya mapenzi.
*Awe tayari kuulizwa swali lolote, nami nipo tayari kumjibu swali lolote.
*Umri wowote ila anitajie umri wake

Aliyetayari mlango wa PM upo wazi, tupeane mawasiliano zaidi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom