Natafuta mwanamke moja hapa mzaliwa wa marangu wa kuwowaa!


Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
718
Likes
54
Points
45
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
718 54 45
Nipo SERIOUS, umri wangu ni miaka 28, nina elimu ya form 4, ni mwajiriwa serikalini, nahitaji aliye na umri usiozidi miaka 28, na awe amehitimu 4m 4 na kuendelea, dini yoyote, pls asiwe mfupi, wala mweusi. <br />
Nawasilisha.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,217
Likes
877
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,217 877 280
umri wako bd sana nakushauri piga shule kwanza ukifika 32 oa usikimbilie ndoa baba
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
mshawa wo kii?....kila la kheri......
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
hbu kajiendeleze kwanza na hyo miaka 28 hadi ssa bila mchumba ulikua unashughuli gani ya msingi mana ungekua buz na shule nw labda ungekua na digirii
 
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
718
Likes
54
Points
45
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
718 54 45
Piga shule kwanza.
<br />
<br />


Nakuelewa Mzee, ila ninahitaji wa kumwekea determination ili ikiwezekana awe mke baadae. Nahitimu barchelor ya kwanza mwakani.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
<br />
Nakuelewa Mzee, ila ninahitaji wa kumwekea determination ili ikiwezekana awe mke baadae. Nahitimu barchelor ya kwanza mwakani.
<br />
<br />
unapokuwa mwongo jitahidi kuwa na kumbukumbu. Mwanzoni ulisema Elimu yako ni ya form 4, ghafla unasema mwakani unamaliza digrii. Kuwa makini mkuu.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Utawowa na darasa la saba...
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
<br />
<br />
unapokuwa mwongo jitahidi kuwa na kumbukumbu. Mwanzoni ulisema Elimu yako ni ya form 4, ghafla unasema mwakani unamaliza digrii. Kuwa makini mkuu.
yaani jamaa hata haeleweki mkuu.................kachanganya mafile
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Kuna uhusiano gani kati yako Mshawa na Mangimeli? Post moja unamtaka machame na hii marangu! Ngachoka choki.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Kuna uhusiano gani kati yako Mshawa na Mangimeli? Post moja unamtaka machame na hii marangu! Ngachoka choki.

Mshawa na Mangimeli ni mmoja
mkuu tafuta mmachame akupige brashi kidogo
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
Aseee!
Preta ke rera na msacha opfo bana!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,505
Likes
3,932
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,505 3,932 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
<br />
Nakuelewa Mzee, ila ninahitaji wa kumwekea determination ili ikiwezekana awe mke baadae. Nahitimu barchelor ya kwanza mwakani.
<br />
<br />
Mkuu inaelekea una ugonjwa wa kusahau,hebu soma vizuri maelezo yako ya awali.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
weee msee msaulifu sana,mara nasoma degree mara form 4,,kaka ukiwa mwongo uwe na kumbukumbu
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
ngilekusara nyi mshawa ulya ungi.....

duh....kaka kweli noma.....
noenda nawi mbali naiyo, labda naloro icho empata nauorem

Mshawa ashakuwa wa Dasalam bana usanii mwiiiiiiiingi
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,043