Natafuta mwanamke ambae Ana umri mkubwa na hajaolewa

Jiran mwema

Senior Member
Nov 7, 2015
162
250
Habar za jion wanajukwaa!
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 23 ninaishi mwanza! Ninatafuta mwanamke mweny vigezo vifuatavyo
1:Anizid umri kama miaka mitatu na kuendelea
2:Awe mtanzania
3:Awe hajaolewa
Hii uzi una maana kubwa xna Kwangu kwahyo tafadhar wew mwanamke mweny sifa tajwa hapo juu usipite bila kuniPM
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom