Natafuta mume miaka 40-65

Liverpool VPN

JF-Expert Member
Aug 29, 2020
1,512
2,000
NAMAANISHA KABISA.

Hello, natafuta mume miaka 40-65. Awe anayeweza majukumu ya kutunza na kuhudumia mke, familia.

Nicheki WhatsApp 0656-876 084.

Ukiwa huna umri niliotaja usinitafute..watoto mpishe mbali maana hamjui kutunza na kuhudumia mke, familia.
Una bikra?
Jokajeusi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom