Natafuta muhudumu wa counter na Chef kwenye Bar

sycamore

Member
Mar 14, 2014
33
95
Natafuta mhudumu wa counter wa jinsia ya kike,pia natafuta Chef mwenye uzoefu wa kuchoma nyama ya ngombe na samaki.

Niandikie message 0782003685 usipige, nitapiga. Kazi iko Bukoba mjini.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
24,304
2,000
Mkuu na sisi wa kiume tupo pia - mbona unabagua ama una ajenda ya siri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom