Natafuta mtu wa kufanya naye biashara ya stationery | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtu wa kufanya naye biashara ya stationery

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by SUYA, Feb 24, 2012.

  1. S

    SUYA Senior Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutokana na uzoefu wangu wa muda mrefu na uwezo/kuifahamu hii biashara natafuta mtu mwaminifu wa ku share kuingia ubia na kufanya hii biashara kwa ufanisi wa hali ya juu.kwani tatizo langu ni mtaji mdogo.
     
  2. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    biashara gani mbona hauko wazi ???
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Heading inajieleza Mkuu
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,073
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Toa maelezo ya kutosha weka details,hiyo stationary unafungua wapi,capital kiasi gani toa maelezo mengi ya kutosha kuweza kumconvice mtu.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Nakushauri uanze taaratibu na mtaji wako mdogo. Baadaye unaweza kukopa bank na kuukuza mtaji wako.

    Kama partnership, nahofia kuwa baada ya tangazo lako unaweza kupata matapeli.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mkuu bongo hapaaminiki komaa mwenyewe
     
  7. Y

    Yamwana Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naomba uni-pm contact zako tafadahari. Ahsante
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,658
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumpata business partners si kazi ndogo na hatafutwi kama tunavyo tafuta wachumba mkuu, inahitajika umakini wa hali ya juu na kuna hints nisha wahi kuziweka humu jinsi ya kumpata patiners mzuri so zitafute
     
  9. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,858
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    tuwasiliane naweza kukusaidia kimawazo na hata vifaa nipe contact zako
     
  10. M

    Mugga New Member

    #10
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 13, 2017
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Weka contact zako hapa mkuu ili tutafutane
     
  11. pmuta

    pmuta JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2017
    Joined: May 9, 2016
    Messages: 372
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 60
    Ukomkoa gani na unaplan biashara ifanyikie wap?Mimi pia nina uzoefu tunaweza kusaidiana.
     
Loading...