Natafuta mtaalam wa kutengeneza kazi kama hii


Jeff Albert

Jeff Albert

Senior Member
Joined
Jul 19, 2015
Messages
142
Likes
33
Points
45
Jeff Albert

Jeff Albert

Senior Member
Joined Jul 19, 2015
142 33 45
Kama yupo anipm namba yake KAZI za kufanya ni nyingi
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Fafanua kwenye manila ama bango kubwa?
 

Forum statistics

Threads 1,274,229
Members 490,639
Posts 30,505,592