natafuta msichana mwenye makalio makubwa,,hata kama ya kichina poa2...umri 15-45.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta msichana mwenye makalio makubwa,,hata kama ya kichina poa2...umri 15-45..

Discussion in 'Love Connect' started by Dume la Nyani, Sep 30, 2012.

  1. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiii ni kwa wadada wote wenye kujaaliwa makalio makubwa itakuwa ni chance yao...!
     
  2. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    hii kali lakini kwa vyovyote itakuwa ni 0713 tu
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Msichana mwenye umri wa miaka 45??? Endelea kumtafuta, lakini nahisi itakuwa loading kwa masaa kadhaa.
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,106
    Likes Received: 6,805
    Trophy Points: 280
    Wewe una nini cha ziada, si unajua lakini DEMAND ya hao viumbe ni KUBWA SANAAAA! Na soko lao limetawaliwa na WAARABU, WASOMALI, WATALIANO, WAPEMBA, WADIGO,WAMOMBASA na WAHINDI? Je mpunga wa kumwaga unao au ndo unatushosha tu humu jamvini? Na umefikiria kuhusu TACAIDS @ TUKO WANGAPI?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    kwani wataliano pia wanapenda hizo?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,395
    Likes Received: 11,225
    Trophy Points: 280
    una matatizo
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,600
    Likes Received: 20,041
    Trophy Points: 280
    Kama huyu eeh!

    [​IMG]
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    wenye vipiriton acha tukalale.
     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,506
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    BAK hili si puto jamani?au
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,600
    Likes Received: 20,041
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol! labda kwa huo mkao...lakini akisimama basi njemba lazima ziangalie mara tatu tatu.

     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Astaghafuliah
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Yaani umeniwahi, nami nilitaka kusema hicho hicho.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. M

    Moony JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    chance yao ama yako?
    Ukisha kuwa dume la 'nyani' + MAKALIO, du! = hatari kubwa
     
  14. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,165
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Umri miaka 15? Nyambaf
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,473
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Wapo wengi tu mitaani utawapata.
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    naipendaje jamii forums jamani! mtu anataka wenye makalio, lolest! kazi ipo wallah!
     
  17. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we kiboko!
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,081
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vipi yale ya kuvaa kama skin taiti,aplicable?nawafahamu nikuunganishe
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,057
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    Utafungwa wewe,watoto wa miaka 15 na wao pia wataka kuwatafuna?Duh! We kiboko!
     
  20. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni Pm nikupe number fasta tena liko pouwa sana n wewe tu sio kalio peke yake hata Facebook liko poa
     
Loading...