NATAFUTA MSHENGA ANAYEJUA Kikwere.


Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Wana JF

Nilitangaza humu jamvini kuwa natafuta jimama lililoachika mara tatu. Nimepata mijimama zaidi ya 100, nikashortlist na sasa nimebaki na mmoja ambaye kabila ni Mkwere wa Msata. Pamoja na kuwa ameachika mara tatu, kwa mila za Kikwere ni lazima nichumbie tena. Amesema kwa mila zao mshenga inabidi aende Msata na ni lazima awe anajua Kikwere na mila zao. Binafsi jimama nimelipenda, kwani limekaa kisawa sawa na hakika halina 'chinese' modification.

Ombi langu ni kwenu wanaJF kama kuna mwanaume anayejua Kikwere, au anamjua mtu yeyote anayejua lugha hiyo, naomba anisaidie.
 

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
ANGALIZO!
Huko ukwereni uwe tayari kuwa wanaume wenzio kama 5, wa kukusaidi kwa huyo mama!
katerero sio dili kwao!!!
 

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
Wana JF

Nilitangaza humu jamvini kuwa natafuta jimama lililoachika mara tatu. Nimepata mijimama zaidi ya 100, nikashortlist na sasa nimebaki na mmoja ambaye kabila ni Mkwere wa Msata. Pamoja na kuwa ameachika mara tatu, kwa mila za Kikwere ni lazima nichumbie tena. Amesema kwa mila zao mshenga inabidi aende Msata na ni lazima awe anajua Kikwere na mila zao. Binafsi jimama nimelipenda, kwani limekaa kisawa sawa na hakika halina 'chinese' modification.

Ombi langu ni kwenu wanaJF kama kuna mwanaume anayejua Kikwere, au anamjua mtu yeyote anayejua lugha hiyo, naomba anisaidie.
Hili Tangazo kabandike ikulu, jamaa aksoma mnaenda nae! Cha msng mpromise umpe kdem kazur toka kabila lenu!
 

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,977
Likes
13,925
Points
280

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,977 13,925 280
Cheki a JeyKey kama hataenda ughaibuni hivi karibuni uchonge nae au mvizie anavyokwenda pale chalinze mzee alipojenga yale mahekalu yake umwombe ajivute mpaka hapo msata sio mbali sana nadhani ni kama km 20 tu! atakubali ila warning; usijekubali aondoke nae maana naskia aaaanhhhh
 

Forum statistics

Threads 1,203,826
Members 456,939
Posts 28,131,064