natafuta mrembo wa kunisaidia kugawa zawadi za xmas


father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
xmas inakaribia...!
nahitaji mrembo awe maza-xmas wangu.....!anisaidie kugawa zawadi siku ile ya Noel...!then tukishamaliza kugawa zawadi tunarudi home nampa na yeye ZAWADI yake SPECIAL.....!,kumbuka father-xmas sitaki kula hii sikukuu kiupweke.....!,nahitaji maza-xmas....!
sifa za maza-xmas ni awe na mchanganyiko wa tabia za FIRSTLADY1 ,WOS na za QUEENKAMI....!
umri its not a big deal mradi tu ni dada single.....!awe msafi na anayevutia kimwili,kimoyo na ubongo.......!
asiwe muongeaji kama cherehani as father-xmas ni mtu mpole asiye na maneno mengi...!
kwa mrembo yeyote atakayekua intrested naomba aniandikie pm kwa maelezo zaidi....!
father-xmas ni mtu mzima mwenye kujiheshimu,mstaarabu na asiye na makuu.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
xmas inakaribia...!
nahitaji mrembo awe maza-xmas wangu.....!anisaidie kugawa zawadi siku ile ya Noel...!then tukishamaliza kugawa zawadi tunarudi home nampa na yeye ZAWADI yake SPECIAL.....!,kumbuka father-xmas sitaki kula hii sikukuu kiupweke.....!,nahitaji maza-xmas....!
sifa za maza-xmas ni awe na mchanganyiko wa tabia za FIRSTLADY1 ,WOS na za QUEENKAMI....!
umri its not a big deal mradi tu ni dada single.....!awe msafi na anayevutia kimwili,kimoyo na ubongo.......!
asiwe muongeaji kama cherehani as father-xmas ni mtu mpole asiye na maneno mengi...!
kwa mrembo yeyote atakayekua intrested naomba aniandikie pm kwa maelezo zaidi....!
father-xmas ni mtu mzima mwenye kujiheshimu,mstaarabu na asiye na makuu.

Vipi huyu anakufaa?
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
mabachelor wa jf bwana mnaniachaga hoi.hivi kwani ukiandika tu jamani eeh natafuta mwenza niko single kitaharibika nini.
haya father check inbox yako labda naweza kusaidia kugawa hizo zawadi.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mhhh muheshimiwa unamasharti mingi sana .............
je hii ni kazi ya kujitolea au tunalipwa????
kwanini lazima awe single???
mi nilidhani kama unaenda kugawa zawadi kwa watoto umtafute mama mwenye mtoto/watoto ndo wanaelewa vizuri hiyo duty....
au unatafuta mtu ambae atakuwa zaidi ya mother x-mass???
samahani kwa maswali mengi.......
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
xmas inakaribia...!
nahitaji mrembo awe maza-xmas wangu.....!anisaidie kugawa zawadi siku ile ya Noel...!then tukishamaliza kugawa zawadi tunarudi home nampa na yeye ZAWADI yake SPECIAL.....!,kumbuka father-xmas sitaki kula hii sikukuu kiupweke.....!,nahitaji maza-xmas....!
sifa za maza-xmas ni awe na mchanganyiko wa tabia za FIRSTLADY1 ,WOS na za QUEENKAMI....!
umri its not a big deal mradi tu ni dada single.....!awe msafi na anayevutia kimwili,kimoyo na ubongo.......!
asiwe muongeaji kama cherehani as father-xmas ni mtu mpole asiye na maneno mengi...!
kwa mrembo yeyote atakayekua intrested naomba aniandikie pm kwa maelezo zaidi....!
father-xmas ni mtu mzima mwenye kujiheshimu,mstaarabu na asiye na makuu.
father -Xmas naona kama unatafuta mke hizo sifa sio za mgawa zawadi:A S 109:
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
xmas inakaribia...!
nahitaji mrembo awe maza-xmas wangu.....!anisaidie kugawa zawadi siku ile ya Noel...!then tukishamaliza kugawa zawadi tunarudi home nampa na yeye ZAWADI yake SPECIAL.....!,kumbuka father-xmas sitaki kula hii sikukuu kiupweke.....!,nahitaji maza-xmas....!
sifa za maza-xmas ni awe na mchanganyiko wa tabia za FIRSTLADY1 ,WOS na za QUEENKAMI....!
umri its not a big deal mradi tu ni dada single.....!awe msafi na anayevutia kimwili,kimoyo na ubongo.......!
asiwe muongeaji kama cherehani as father-xmas ni mtu mpole asiye na maneno mengi...!
kwa mrembo yeyote atakayekua intrested naomba aniandikie pm kwa maelezo zaidi....!
father-xmas ni mtu mzima mwenye kujiheshimu,mstaarabu na asiye na makuu.
kwa gia hii gari yako haitopanda mlima, badili haraka sana mkulu
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Father Christmas. Hii haijakaa kugawa zawadi bwana sifa zote hizi mmmhhh we sema unataka mke bwana usitupinge changa la macho. ni PM mie niko tayari
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
kazi ipo haya mnatafutwa jamani,msije mkawa nyie ndo zawadi yenyewe kwa faza xmas
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
mabachelor wa jf bwana mnaniachaga hoi.hivi kwani ukiandika tu jamani eeh natafuta mwenza niko single kitaharibika nini.
haya father check inbox yako labda naweza kusaidia kugawa hizo zawadi.
cheusi acha utundu...........!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
mabachelor wa jf bwana mnaniachaga hoi.hivi kwani ukiandika tu jamani eeh natafuta mwenza niko single kitaharibika nini.
haya father check inbox yako labda naweza kusaidia kugawa hizo zawadi.
Wewe mzushi sana jana nimesubiri PM hola anakuzuga mwaego
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
father -Xmas naona kama unatafuta mke hizo sifa sio za mgawa zawadi:A S 109:
firstlady ndo maana nakupenda tatizo umeolewa..............!
ila fl1 kwani kuna shida nikitafuta mke..........!?
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
xmas inakaribia...!
nahitaji mrembo awe maza-xmas wangu.....!anisaidie kugawa zawadi siku ile ya Noel...!then tukishamaliza kugawa zawadi tunarudi home nampa na yeye ZAWADI yake SPECIAL.....!,kumbuka father-xmas sitaki kula hii sikukuu kiupweke.....!,nahitaji maza-xmas....!
sifa za maza-xmas ni awe na mchanganyiko wa tabia za FIRSTLADY1 ,WOS na za QUEENKAMI....!
umri its not a big deal mradi tu ni dada single.....!awe msafi na anayevutia kimwili,kimoyo na ubongo.......!
asiwe muongeaji kama cherehani as father-xmas ni mtu mpole asiye na maneno mengi...!
kwa mrembo yeyote atakayekua intrested naomba aniandikie pm kwa maelezo zaidi....!
father-xmas ni mtu mzima mwenye kujiheshimu,mstaarabu na asiye na makuu.
Chagua kati ya hawa wanao sijui cheza au sutana?

7.JPG
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
Father Christmas. Hii haijakaa kugawa zawadi bwana sifa zote hizi mmmhhh we sema unataka mke bwana usitupinge changa la macho. ni PM mie niko tayari
nawasiliana nawe as soon as i can..................!
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
kazi ipo haya mnatafutwa jamani,msije mkawa nyie ndo zawadi yenyewe kwa faza xmas
pearl acha hizo...........!
kwani kuna ubaya gani nikijipatia mrembo mwema kama zawadi kwangu.........!
hata wewe si ni zawadi kwa mzee au sio.................?!
 

Forum statistics

Threads 1,236,379
Members 475,106
Posts 29,256,105