natafuta mpenzi


Bangusilo

Bangusilo

Senior Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
136
Likes
0
Points
33
Bangusilo

Bangusilo

Senior Member
Joined Feb 7, 2008
136 0 33
natafuta mpenzi wa kike kwa ajili ya mahusioano ya kudumu,
mimi ni mwanaume single na ninaumri wa miaka 25, ningependa awe na umri wa kuanzia miaka 32-45
awe anaishi dar es salaam
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
hii trend ya kutafuta mijimama...sijui imeanza lini na kwa nini...
anyway kila la kheri...
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
punguza umri nijitose,mie pia napatikana Dar,umri tu ndo tatizo.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
hii trend ya kutafuta mijimama...sijui imeanza lini na kwa nini...
anyway kila la kheri...
Fab pita huku nikwambie sababu .......................hahah
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
unataka kuoa au kuolewa??
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
natafuta mpenzi wa kike kwa ajili ya mahusioano ya kudumu,
mimi ni mwanaume single na ninaumri wa miaka 25, ningependa awe na umri wa kuanzia miaka 32-45
awe anaishi dar es salaam
jamani kuna utamu gani huko..??
vijana wadogo wanatafuta wamama wenye umri mkubwa..
au ndo style iliyoingia...
na ile ya kumdate mtu aliye na umri sawa na we au kijana aliyekuzi umri imepitwa na wakati???
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Fab pita huku nikwambie sababu .......................hahah
haya ngoja nije,sijui nifanyeje mkeo Afrodenzi asione....infidelity oyeeeeeeeeeeeeeeee hahahah:redfaces:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
haya ngoja nije,sijui nifanyeje mkeo Afrodenzi asione....infidelity oyeeeeeeeeeeeeeeee hahahah:redfaces:
mmhh bibie namwamini baba watoto wangu...................
naweza kumwacha nawe hamna neno.......
hahahah lol
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Duh!!!!!!!1111
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
natafuta mpenzi wa kike kwa ajili ya mahusioano ya kudumu,
mimi ni mwanaume single na ninaumri wa miaka 25, ningependa awe na umri wa kuanzia miaka 32-45
awe anaishi dar es salaam
shaitwani toka kwa jina la Yesu,
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
natafuta mpenzi wa kike kwa ajili ya mahusioano ya kudumu,
mimi ni mwanaume single na ninaumri wa miaka 25, ningependa awe na umri wa kuanzia miaka 32-45
awe anaishi dar es salaam
Bangusilo vipi naona unataka maisha mteremko, vipi akiwa mama wa nyumbani na hana shughuli ya kuingiza hata senti tano? Uko tayari...? Namjua mmoja hapa JF confirm nikuunganishe!!

Ila utanilipa commission yangu kwa kuwakutanisha!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,851
Members 475,301
Posts 29,269,760