Natafuta mpenzi wa kike mwenye virusi vya Ukimwi

ludovic s

Member
Jan 28, 2013
61
95
Habari zenu wakuu. Najitokeza kwenu mimi ni kijana wa kiume umri miaka 27. Ninaishi Dar es Salaam. Ninatafuta mchumba wa kike mwenye maambukizi ya virusi lakini awe anatumia ARVs. Mambo mengine tutaelezana PM. Dini si muhimu sana kwangu.

Mimi mwenyewe siishi na maambukizi ieleweke.

Dira yangu:
Kuishi na VVU si sababu ya kutopata mpenzi asiye na maambukizi.

Nipo serious. Karibuni sana!
 

trey007

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
623
1,000
Kila la kheri kiongozi ila kwanini usingepita Yale mazingira hatarishi yaan kule waiishipo machangu....
 

Mapank

JF-Expert Member
Mar 8, 2011
1,665
2,000
Habari zenu wakuu. Najitokeza kwenu mimi ni kijana wa kiume umri miaka 27. Ninaishi Dar es Salaam. Ninatafuta mchumba wa kike mwenye maambukizi ya virusi lakini awe anatumia ARVs. Mambo mengine tutaelezana PM. Dini si muhimu sana kwangu.

Mimi mwenyewe siishi na maambukizi ieleweke.

Dira yangu:
Kuishi na VVU si sababu ya kutopata mpenzi asiye na maambukizi.

Nipo serious. Karibuni sana!
Inwezekana kabisa, kila la kheri boss
 

nduza

JF-Expert Member
Feb 7, 2019
893
1,000
Dingii tupe na sisi maujanja ya kupiga mbizi bila mgongo kulowa kwasababu Kuna pisi kali kinyama amabazo tunaskia zimeshaungua tunaishia kuzimezea tu mate kwa mbali kama vipi tusanue tujilipue
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
10,630
2,000
Dingii tupe na sisi maujanja ya kupiga mbizi bila mgongo kulowa kwasababu Kuna pisi kali kinyama amabazo tunaskia zimeshaungua tunaishia kuzimezea tu mate kwa mbali kama vipi tusanue tujilipue
Mbona rahisi sana mkuu. Jacob zuma alisema unatakiwa baada ya kupiga bao unawahi kuoga
 

Joselela

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,806
2,000
Weka namba za simu/email, huko pm utawachora tu watoto wa watu.
Unataka tutegemee I'd nyingi mpya karibuni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom