Natafuta Motherboard ya laptop HPCompaq Presario cq70


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Mwenye nayo ani PM tafadhali, nimeharibikiwa na Kitendea kazi na ndicho kinachonifanya niishi mjini.............



Hp Compaq Presario CQ70
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,958
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,958 2,000
Mwenye nayo ani PM tafadhali, nimeharibikiwa na Kitendea kazi na ndicho kinachonifanya niishi mjini.............



Hp Compaq Presario CQ70
Mkuu pole sana ila nikipata nitakushutua ila kuna bango hapo juu wanasema Mtaa wapemba na Livingston kunakila spare za laptop mkuu nenda kacheck !
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Mkuu pole sana ila nikipata nitakushutua ila kuna bango hapo juu wanasema Mtaa wapemba na Livingston kunakila spare za laptop mkuu nenda kacheck !
Ahsante sana Mkuu KakaKiiza, nimejikuta navamia kitendea kazi cha mama Ngina na sasa tumebaki kunyang'anyana...
Ngoja kesho nitapita maeneo hayo kucheki kama tutapata............
 
Last edited by a moderator:
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
nivea mbona uliishia kama mvuke!!lol!au hali ya hewa aikuruhusu!
hahahahaah KakaKiiza hali ya hewa gani tena ubize nao nilitumwa mwenzio kazi hizi za kutumwa si unajua tena niajiri niwe secretari wako lol
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
brother wangu wa ukweli, nakushauri kachukue laputopu mupya pale sonash maana bei ni rahisi na ni imara, ingekua mazabodi ya deskitopu ningekushauri ununue ila izo vipakato mh! itakusumbua
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
brother wangu wa ukweli, nakushauri kachukue laputopu mupya pale sonash maana bei ni rahisi na ni imara, ingekua mazabodi ya deskitopu ningekushauri ununue ila izo vipakato mh! itakusumbua
Ngoja tu nicheze pa potea maana tangu ninunue haijamaliza miezi sita ishakufa motheboard....
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Pole sana ingekuwa dell ningekupa bure fata ushauri wa KakaKiiza
nivea nakushukuru kwa kuonyesha kuguswa na tatizo langu.... Kuna dalili zote nikatoweka mtandaoni kwa muda kidogo, maana kitendea kazi cha mama Ngina kina masharti ile mbaya.............
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
Ngoja tu nicheze pa potea maana tangu ninunue haijamaliza miezi sita ishakufa motheboard....
kaka, agiza eBay iyo mamamwili wa kipakatio, ila hapa utaumizwa tena, nakupenda kaka yangu sipendi uingie mkenge huku wataaalamunino tupo
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
kaka, agiza eBay iyo mamamwili wa kipakatio, ila hapa utaumizwa tena, nakupenda kaka yangu sipendi uingie mkenge huku wataaalamunino tupo
manoah bana,. kwani umesahau kuwa mie ni KANJANJA.........?
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
manoah bana,. kwani umesahau kuwa mie ni KANJANJA.........?[/QUOT

Oooh mama! nilikua nimesahau, ila brother ki ukweli ndio ivyo kitu kutoka eBay ni cheap na ni imara, hapa bwana wajanja wengi kaka
 
M

marty

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
782
Points
170
M

marty

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
782 170
Mwenye nayo ani PM tafadhali, nimeharibikiwa na Kitendea kazi na ndicho kinachonifanya niishi mjini.............



Hp Compaq Presario CQ70
nitakuuzia mshine kama hyo bado mupya mupya inamiezi miwili tu nitakupa kwa laki 350000tsh tu,ina minor problem ukiwasha ina load kama dakika 3 ndio window inaanza ila haina tatizo lingine lolote,hlo tatizo linatengenezeka kwa wataalam,ukihitaji twanga 0713388226
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Mwenye nayo ani PM tafadhali, nimeharibikiwa na Kitendea kazi na ndicho kinachonifanya niishi mjini.............



Hp Compaq Presario CQ70
Unahitaji mpya au used? Kama upo serious naomba tuwasiliane kwa PM au e-mail via meezy@youngmaster.co.tz uweze kuweka order yako na ni ishughulikie mapema.
 

Forum statistics

Threads 1,296,628
Members 498,713
Posts 31,254,170
Top