Natafuta mkopo wa Laki saba na riba ntalipa laki 2

Oct 5, 2012
7
0
Natafuta mkopo wa Laki saba na riba ntalipa laki 2, mwisho wa mwezi huu. Dhamana niliyonayo ni kadi yangu ya NSSF ambayi ina mil.1 (hata na Passport yangu kama atahitaji).alienayo anicheki kwenye 0656 743096 fasta.
 

Mabreka

JF-Expert Member
Aug 29, 2012
709
0
du,
nenda saccoss, au baycot, ila sidhani km watakubali hizo kadi km collateral.

1. Kadi unampa mtu then unaripoti polis umeibwa/ kupoteza na kupewa nyingine na wahusika,
so kumpa mtu kadi sio dili wala nini.

Mi namfaham mtu alikopa hivyo akatoa kadi ya bank, kuwa mshahara ukitoka atamrudishia.
mwenye kadi akaenda bank akiwa na lost report kutoka polis na kuchukua mpunga wake counter akamwacha jamaa na kadi anahangaika nayo.
 

marty

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
778
170
Natafuta mkopo wa Laki saba na riba ntalipa laki 2, mwisho wa mwezi huu. Dhamana niliyonayo ni kadi yangu ya NSSF ambayi ina mil.1 (hata na Passport yangu kama atahitaji).alienayo anicheki kwenye 0656 743096 fasta.

karibu ofisini kwetu tunatoa mikopo ya aina hyo na utapata haraka sana kwa maelezo zaidi call 0713388226
 

Laurence

JF-Expert Member
Jun 11, 2011
3,104
1,225
Nenda sehemu walipo hawa Platnum fasta watakupa mzigo bila longolongo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom