Natafuta Mke

BLS

Member
Apr 19, 2021
48
125
SIFA ZANGU
Umri 36
Dini: Mkristo
Elimu: Shahada ya Uzamili.
Ajira: Mwajiliwa wa serikali.
Urefu : 172cm

SIFA ZA MWANAMKE
Umri 30-36
Dini: Yoyote
Kabila: Lolote.
Elimu: Diploma na kuendelea.
Kazi: Yoyote halali.

NB: Mimi sina mtoto lakini yeye hata akiwa naye sawa tu.
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
8,949
2,000
SIFA ZANGU
Umri 36
Dini:.Mkristo
Elimu:Shahada ya uzamili.
Ajira:Mwajiliwa wa serikali.
Urefu :172cm

SIFA ZA MWANAMKE
Umri zaidi ya 30.
Dini:Yoyote
Kabilaote.
Elimu: Diploma na kuendelea.
Kazi:Yoyote halali.

NB:Mimi sina mtoto lakini yeye hata akiwa naye sawa tu.
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
13,264
2,000
Na mm natafta mke jaman
27 yrs
Elimu ya kuunga unga hata high school cjafika
Din. Christian

Wewe dada uwe na hiz sifa Tu mengine
Baadae

20-25 yrs
Uwe Christian


NB: pesa za matanuzi sina
 

Blessedd

Member
Jun 2, 2021
5
45
SIFA ZANGU
Umri 36
Dini: Mkristo
Elimu: Shahada ya Uzamili.
Ajira: Mwajiliwa wa serikali.
Urefu : 172cm

SIFA ZA MWANAMKE
Umri 30-36
Dini: Yoyote
Kabila: Lolote.
Elimu: Diploma na kuendelea.
Kazi: Yoyote halali.

NB: Mimi sina mtoto lakini yeye hata akiwa naye sawa tu.
Umepata?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom