Natafuta mke wa kuoa wasiliana nami kwa 0620197245

nzoka boy

JF-Expert Member
Oct 14, 2017
1,174
2,000
Mala una miaka 32, mala 36, na nyuzi nyingi za kutafuta mke bado tu hujapata?, kuna nyuzi unadai umeajiliwa, zngne unadai hujaajiliwa!!, tukuelewe vp, ??
Screenshot_20191006-160754.jpeg
 

abnormal

JF-Expert Member
May 6, 2017
203
500
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
8,009
2,000
Mnapotaka kutoa thread, muwe mnazipitia vizuri kwa umakini na utaratibu.
Siyo kuandika kama unakimbizwa na mbwa koko!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom