Natafuta mke wa kuoa! serious nat joking

alfanlully

New Member
Nov 1, 2010
4
20
Hellow guys! natafuta mke wa kuoa... naona muda wangu umefika...
'
sifa
Awe mweupe soft color au black beauty.
Asiwe anakunywa pombe, wala kuvuta sigara
aswe changudoa,
Awe amemaliza form four na kuendelea,
Awe anajiheshimu pia na kuheshimu.
Anayejua kucare, and understanding
Awe na true love
Sichagui kabila, mkoa wala dini
Awe na umbo la kuvutia
asiwe mnene awe wakat kma anaelekea kwenye model hiviumri 18 mpaka 23,

Jinsi gani ya kunipata

use dic 0789444546

nitumie msg mie nitakujibu, usipige tafadhali wala kubip
 

Lenana

JF-Expert Member
Oct 10, 2010
421
225
sidhani kama u sahihi sana kutumia jamvi hili kumpata mwenzi wako wa maisha!
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,294
2,000
Hellow guys! natafuta mke wa kuoa... naona muda wangu umefika...
'
sifa
Awe mweupe soft color au black beauty.
Asiwe anakunywa pombe, wala kuvuta sigara
aswe changudoa,
Awe amemaliza form four na kuendelea,
Awe anajiheshimu pia na kuheshimu.
Anayejua kucare, and understanding
Awe na true love
Sichagui kabila, mkoa wala dini
Awe na umbo la kuvutia
asiwe mnene awe wakat kma anaelekea kwenye model hiviumri 18 mpaka 23,

Jinsi gani ya kunipata

use dic 0789444546

nitumie msg mie nitakujibu, usipige tafadhali wala kubip

kwa mavigezo yako ukimpata humu mi najinyea hapa hapa bora uende mwenyewe street ukawaface
 

queenkami

JF-Expert Member
Feb 8, 2010
1,351
2,000
Hellow guys! natafuta mke wa kuoa... naona muda wangu umefika...
'
sifa
Awe mweupe soft color au black beauty.
Asiwe anakunywa pombe, wala kuvuta sigara
aswe changudoa,
Awe amemaliza form four na kuendelea,
Awe anajiheshimu pia na kuheshimu.
Anayejua kucare, and understanding
Awe na true love
Sichagui kabila, mkoa wala dini
Awe na umbo la kuvutia
asiwe mnene awe wakat kma anaelekea kwenye model hiviumri 18 mpaka 23,

Jinsi gani ya kunipata

use dic 0789444546

nitumie msg mie nitakujibu, usipige tafadhali wala kubip

umri huo ulikua ukinitongoza nakusemea kwa kaka yangu na nilikua najiona mtoto mwenye kujali masomo yangu tu,wewe unamtafuta wa umri huo umuoe,wee mwenyewe una umri gani?
hujasema chochote kuhusu wewe mbona?
 

Mpangamji

JF-Expert Member
May 12, 2010
539
250
Hellow guys! natafuta mke wa kuoa... naona muda wangu umefika...
'
sifa
Awe mweupe soft color au black beauty.
Asiwe anakunywa pombe, wala kuvuta sigara
aswe changudoa,
Awe amemaliza form four na kuendelea,
Awe anajiheshimu pia na kuheshimu.
Anayejua kucare, and understanding
Awe na true love
Sichagui kabila, mkoa wala dini
Awe na umbo la kuvutia
asiwe mnene awe wakat kma anaelekea kwenye model hiviumri 18 mpaka 23,

Jinsi gani ya kunipata

use dic 0789444546

nitumie msg mie nitakujibu, usipige tafadhali wala kubip
kazi unayo, huu wote ni uoga wa kutongoza au una jambo jingine. jikakamue mtoto wa kiume, jitoe muhanga, tongoza
 

doup

JF-Expert Member
Feb 26, 2009
2,171
2,000
kwa mavigezo yako ukimpata humu mi najinyea hapa hapa bora uende mwenyewe street ukawaface

anamaanisha hapa ni mwanzo tu, na kuna ma-great thinker ambao wanawafahamu mabint huko mtaani wanaotamani kuolewa na vigezo vya jamaa wanavyo, bisi na msiweke kauzibe wapeni hiyo deal wachangamkie, yaani kama vile kutafuta kazi jukwaa husaidia
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,134
2,000
Mke wangu anavyo vyote, vipi nikuuzie mpwa!!! haya just kidding but my ushauri; usiende kutafuta mke kwa kutangaza vigezo, they are good pretenders waweza pata vigezo vya kichina na vikija chujuka ukimbie bure, tafuta kwene net mashairi ya Lucky Dube ya It's not Easy nafikiri utapata ushauri zaidi! au Julieth and Romeo!!
 

Bad Hombre

JF-Expert Member
Aug 29, 2008
5,037
2,000
Hellow guys! natafuta mke wa kuoa... naona muda wangu umefika...
'
sifa
Awe mweupe soft color au black beauty.
Asiwe anakunywa pombe, wala kuvuta sigara
aswe changudoa,
Awe amemaliza form four na kuendelea,
Awe anajiheshimu pia na kuheshimu.
Anayejua kucare, and understanding
Awe na true love
Sichagui kabila, mkoa wala dini
Awe na umbo la kuvutia
asiwe mnene awe wakat kma anaelekea kwenye model hiviumri 18 mpaka 23,

Jinsi gani ya kunipata

use dic 0789444546

nitumie msg mie nitakujibu, usipige tafadhali wala kubip

Pumbavu! Mijitu ya dizaini yako inaboaaaaaaaa! Ndiyo waleeee, wakiona kichaka tu, mavi yamebana wanataka kunya...Get some life Nigga! Nyambafu kabisa!
 

Ustaadh

JF-Expert Member
Oct 25, 2009
413
0
Huwezi kutafuta mke wa kuoa - unaweza kutafuta binti wa kuoa. Utaoaje mke? Yaani uoe aliyekwisha kuolewa? Mke=mwanamke aliyeolewa!
 

CalvinPower

JF-Expert Member
Nov 25, 2008
1,549
2,000
mbona wewe hujaweka sifa zako? umesema huchagui kabila wala dini je chama cha siasa?akiwa mpinzani?
 

Utamaduni

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
1,255
2,000
mbona wewe hujaweka sifa zako? umesema uchagui kabila wala dini je chama cha siasa?akiwa mpinzani?

Na siku hizi chama cha siasa ndio kinamata zaidi katika kumtafuta mwenza wa maisha kuliko dini+kabila.

Aweke wazi ili warembo wanaotaka waende wakiwa wanajua anataka wa chama gani (chaka Chua Matokeo au Chadema?

Jokin...... Lakini kusema kweli, huwezi kumpata mwenza wako wa maisha kwa matangazo kama haya, hasa ukizingatia katika ulimwengu tulionao sana, ni vigumu sana kutambua tabia halisi ya mtu, unless unamjua kwa muda mrefu, kiasi cha kujua anapo'pretend na anapokua real.

Ushauri wangu, nenda street, tafuta mwenyewe mjuane kwanza, muende kwenye urafiki, then u'galifredi and boifredi, baadae mtakuwa wachumba, then mtakuwa mke na mume, not otherwise.
 

Edo

JF-Expert Member
Jun 11, 2008
728
170
Jamani mkiona hivyo mjue huko kote amekwama (kwa sababu zozote zile) ndio maana kaja jamvini. Mfumo wa maisha hubadilika na mtandao ni sehemu ya mabadiliko, nashauri tusimkatishe tamaa ila tumpe ushauri utakaomsaidia baada ya kupata list ya anaowataka !
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,134
2,000
Nenda kwenye nyumba za ibada waone viongozi wako wa dini, lazima watakupatia list ya wadada wanaotafuta wachumba, niliitwa na mtumishi flani hivi miaka ilee kabla sijampata shemejio na akaniuliza kwa nini siioi? au nashindwa kutongoza? na kama nashindwa basi yy alikua na list ya wadada, ndo nikabaini kua wadada wengi huenda kwa watumishi wawatafutie wenza, ila kaka, weye watafuta mke au binti wa kua mke? kama ni mke njoo nikuuzie wangu!!
 

Edgartz

JF-Expert Member
Feb 26, 2010
241
195
Nenda kwenye nyumba za ibada waone viongozi wako wa dini, lazima watakupatia list ya wadada wanaotafuta wachumba, niliitwa na mtumishi flani hivi miaka ilee kabla sijampata shemejio na akaniuliza kwa nini siioi? au nashindwa kutongoza? na kama nashindwa basi yy alikua na list ya wadada, ndo nikabaini kua wadada wengi huenda kwa watumishi wawatafutie wenza, ila kaka, weye watafuta mke au binti wa kua mke? kama ni mke njoo nikuuzie wangu!!

Hahahaha mjomba unataka kuuza mke?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom