Natafuta mke wa kuoa! serious nat joking


A

alfanlully

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4
Likes
1
Points
3
A

alfanlully

New Member
Joined Nov 1, 2010
4 1 3
Hellow guys! natafuta mke wa kuoa... naona muda wangu umefika...
'
sifa
Awe mweupe soft color au black beauty.
Asiwe anakunywa pombe, wala kuvuta sigara
aswe changudoa,
Awe amemaliza form four na kuendelea,
Awe anajiheshimu pia na kuheshimu.
Anayejua kucare, and understanding
Awe na true love
Sichagui kabila, mkoa wala dini
Awe na umbo la kuvutia
asiwe mnene awe wakat kma anaelekea kwenye model hiviumri 18 mpaka 23,

Jinsi gani ya kunipata

use dic 0789444546

nitumie msg mie nitakujibu, usipige tafadhali wala kubip
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
sidhani kama u sahihi sana kutumia jamvi hili kumpata mwenzi wako wa maisha!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,215
Likes
29,078
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,215 29,078 280
Hellow guys! natafuta mke wa kuoa... naona muda wangu umefika...
'
sifa
Awe mweupe soft color au black beauty.
Asiwe anakunywa pombe, wala kuvuta sigara
aswe changudoa,
Awe amemaliza form four na kuendelea,
Awe anajiheshimu pia na kuheshimu.
Anayejua kucare, and understanding
Awe na true love
Sichagui kabila, mkoa wala dini
Awe na umbo la kuvutia
asiwe mnene awe wakat kma anaelekea kwenye model hiviumri 18 mpaka 23,

Jinsi gani ya kunipata

use dic 0789444546

nitumie msg mie nitakujibu, usipige tafadhali wala kubip
kwa mavigezo yako ukimpata humu mi najinyea hapa hapa bora uende mwenyewe street ukawaface
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
Hellow guys! natafuta mke wa kuoa... naona muda wangu umefika...
'
sifa
Awe mweupe soft color au black beauty.
Asiwe anakunywa pombe, wala kuvuta sigara
aswe changudoa,
Awe amemaliza form four na kuendelea,
Awe anajiheshimu pia na kuheshimu.
Anayejua kucare, and understanding
Awe na true love
Sichagui kabila, mkoa wala dini
Awe na umbo la kuvutia
asiwe mnene awe wakat kma anaelekea kwenye model hiviumri 18 mpaka 23,

Jinsi gani ya kunipata

use dic 0789444546

nitumie msg mie nitakujibu, usipige tafadhali wala kubip
umri huo ulikua ukinitongoza nakusemea kwa kaka yangu na nilikua najiona mtoto mwenye kujali masomo yangu tu,wewe unamtafuta wa umri huo umuoe,wee mwenyewe una umri gani?
hujasema chochote kuhusu wewe mbona?
 
Mpangamji

Mpangamji

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
537
Likes
5
Points
35
Mpangamji

Mpangamji

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
537 5 35
Hellow guys! natafuta mke wa kuoa... naona muda wangu umefika...
'
sifa
Awe mweupe soft color au black beauty.
Asiwe anakunywa pombe, wala kuvuta sigara
aswe changudoa,
Awe amemaliza form four na kuendelea,
Awe anajiheshimu pia na kuheshimu.
Anayejua kucare, and understanding
Awe na true love
Sichagui kabila, mkoa wala dini
Awe na umbo la kuvutia
asiwe mnene awe wakat kma anaelekea kwenye model hiviumri 18 mpaka 23,

Jinsi gani ya kunipata

use dic 0789444546

nitumie msg mie nitakujibu, usipige tafadhali wala kubip
kazi unayo, huu wote ni uoga wa kutongoza au una jambo jingine. jikakamue mtoto wa kiume, jitoe muhanga, tongoza
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,167
Likes
337
Points
180
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,167 337 180
kwa mavigezo yako ukimpata humu mi najinyea hapa hapa bora uende mwenyewe street ukawaface
anamaanisha hapa ni mwanzo tu, na kuna ma-great thinker ambao wanawafahamu mabint huko mtaani wanaotamani kuolewa na vigezo vya jamaa wanavyo, bisi na msiweke kauzibe wapeni hiyo deal wachangamkie, yaani kama vile kutafuta kazi jukwaa husaidia
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,984
Likes
13,936
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,984 13,936 280
Mke wangu anavyo vyote, vipi nikuuzie mpwa!!! haya just kidding but my ushauri; usiende kutafuta mke kwa kutangaza vigezo, they are good pretenders waweza pata vigezo vya kichina na vikija chujuka ukimbie bure, tafuta kwene net mashairi ya Lucky Dube ya It's not Easy nafikiri utapata ushauri zaidi! au Julieth and Romeo!!
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
3,925
Likes
620
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
3,925 620 280
Hellow guys! natafuta mke wa kuoa... naona muda wangu umefika...
'
sifa
Awe mweupe soft color au black beauty.
Asiwe anakunywa pombe, wala kuvuta sigara
aswe changudoa,
Awe amemaliza form four na kuendelea,
Awe anajiheshimu pia na kuheshimu.
Anayejua kucare, and understanding
Awe na true love
Sichagui kabila, mkoa wala dini
Awe na umbo la kuvutia
asiwe mnene awe wakat kma anaelekea kwenye model hiviumri 18 mpaka 23,

Jinsi gani ya kunipata

use dic 0789444546

nitumie msg mie nitakujibu, usipige tafadhali wala kubip
Pumbavu! Mijitu ya dizaini yako inaboaaaaaaaa! Ndiyo waleeee, wakiona kichaka tu, mavi yamebana wanataka kunya...Get some life Nigga! Nyambafu kabisa!
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Ningekushauri utembelee blog ya kiswahili ya kutafuta marafiki (www.wabongomeet.blogspot.com) . Ninaamini urafiki ni muhimu kabla hujafikia hatua ya kufunga ndoa.
Nakutakia mafaniko mema.
 
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
Huwezi kutafuta mke wa kuoa - unaweza kutafuta binti wa kuoa. Utaoaje mke? Yaani uoe aliyekwisha kuolewa? Mke=mwanamke aliyeolewa!
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,130
Likes
376
Points
180
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,130 376 180
mbona wewe hujaweka sifa zako? umesema huchagui kabila wala dini je chama cha siasa?akiwa mpinzani?
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,206
Likes
212
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,206 212 160
mbona wewe hujaweka sifa zako? umesema uchagui kabila wala dini je chama cha siasa?akiwa mpinzani?
Na siku hizi chama cha siasa ndio kinamata zaidi katika kumtafuta mwenza wa maisha kuliko dini+kabila.

Aweke wazi ili warembo wanaotaka waende wakiwa wanajua anataka wa chama gani (chaka Chua Matokeo au Chadema?

Jokin...... Lakini kusema kweli, huwezi kumpata mwenza wako wa maisha kwa matangazo kama haya, hasa ukizingatia katika ulimwengu tulionao sana, ni vigumu sana kutambua tabia halisi ya mtu, unless unamjua kwa muda mrefu, kiasi cha kujua anapo'pretend na anapokua real.

Ushauri wangu, nenda street, tafuta mwenyewe mjuane kwanza, muende kwenye urafiki, then u'galifredi and boifredi, baadae mtakuwa wachumba, then mtakuwa mke na mume, not otherwise.
 
E

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
6
Points
33
E

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 6 33
Jamani mkiona hivyo mjue huko kote amekwama (kwa sababu zozote zile) ndio maana kaja jamvini. Mfumo wa maisha hubadilika na mtandao ni sehemu ya mabadiliko, nashauri tusimkatishe tamaa ila tumpe ushauri utakaomsaidia baada ya kupata list ya anaowataka !
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,984
Likes
13,936
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,984 13,936 280
Nenda kwenye nyumba za ibada waone viongozi wako wa dini, lazima watakupatia list ya wadada wanaotafuta wachumba, niliitwa na mtumishi flani hivi miaka ilee kabla sijampata shemejio na akaniuliza kwa nini siioi? au nashindwa kutongoza? na kama nashindwa basi yy alikua na list ya wadada, ndo nikabaini kua wadada wengi huenda kwa watumishi wawatafutie wenza, ila kaka, weye watafuta mke au binti wa kua mke? kama ni mke njoo nikuuzie wangu!!
 
Edgartz

Edgartz

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2010
Messages
241
Likes
2
Points
35
Edgartz

Edgartz

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2010
241 2 35
Nenda kwenye nyumba za ibada waone viongozi wako wa dini, lazima watakupatia list ya wadada wanaotafuta wachumba, niliitwa na mtumishi flani hivi miaka ilee kabla sijampata shemejio na akaniuliza kwa nini siioi? au nashindwa kutongoza? na kama nashindwa basi yy alikua na list ya wadada, ndo nikabaini kua wadada wengi huenda kwa watumishi wawatafutie wenza, ila kaka, weye watafuta mke au binti wa kua mke? kama ni mke njoo nikuuzie wangu!!
Hahahaha mjomba unataka kuuza mke?
 

Forum statistics

Threads 1,205,717
Members 458,069
Posts 28,203,744