Natafuta mke wa kuoa jamani, namaanisha maana umri unanikimbiza. *nipo serious*


Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
Wapenzi wa jf mimi ni kijana wa 29yrs ni mhitimu wa chuo kikuu lakini kazi bado, natafuta mchumba wa kuoa namaanisha, awe mkristo, mcha Mungu, ajali familia yetu kama ilivyo yao, awe ametulia sio kiruka njia, kikubwa zaidi awe na shape nzuri maana maishani natamani kua na mkee aliejazia, simaanishi aliejazia sanaaa, sura nzuri sana sijalishi, sibagui elimu wala kabili ila awe na umri kuanzia 20-29, nawasilisha ndugu zangu, mbarikiwe.
 
The Only Kilo

The Only Kilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
355
Likes
2
Points
0
The Only Kilo

The Only Kilo

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
355 2 0
Specs zako znaonyesha bado upo upo kwanza
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Kikubwa zaidi awe na shape nzuri maana maishani natamani kua na mkee aliejazia
Utampata tu, shaka ondoa kabisa.
Hii ndio Jf bhana!!!!

ANGALIZO: Yakikukuta yakukukuta usije ukatoa ma-ringtone ya ajabu.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Likes
909
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 909 280
Watafuta mke huku Jf???....kisha kazi huna..mbona mashaka sasa...?
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
Watafuta mke huku Jf???....kisha kazi huna..mbona mashaka sasa...?
Kazi kweli bado, ila maisha ya ndoa sio kigezo lazima uwe na kazi tu, maa kwa wale wasio na kazi wasingeoa, enda ikawa kuna source nyingine ya income lakini sio kivileeee.
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,681
Likes
59
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,681 59 145
Mmmh.... Kujazia? Ngoja niku pm m4aana nimejazia VIGIMBI!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Mbona haujasema unatafuta mke wa shida na raha? Manake tulio wa raha tupu tutajisumbua hapa.
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,028
Likes
2,724
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,028 2,724 280
muulize baba yake dullysykes ana miaka mingapi na hana mpango wa kuoa,age ain't nuthing but a number men,mitaani kote wa kuwaoa hujawaona,umeambiwa jf ni kijiwe cha kutafutia wachumba,heshimuni jukwaa nyie,alaaaah
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,245
Likes
1,283
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,245 1,283 280
sasa kaka huyo mke utamuweka wapi, utamlisha nini, watoto utawatunzaje? Nijuavyo mimi, kuoa sio suala la umri peke yake, kuna material support kwa familia utakayoanzisha. Na zaidi ya yote, mkeo nae atakuja na matatizo yake na ya kwao. Uki-"confuse" na yako bila kibarua mjini hapa utaishije?

You have to be matured emotionally and financially before starting thinking about marriage. Ni hayo tu
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
muulize baba yake dullysykes ana miaka mingapi na hana mpango wa kuoa,age ain't nuthing but a number men,mitaani kote wa kuwaoa hujawaona,umeambiwa jf ni kijiwe cha kutafutia wachumba,heshimuni jukwaa nyie,alaaaah
Mkuu hapo ushasema baba ake dullysykes inamaana kashaoa au kashazaa na mwanamke sa unataka niwe kama huyo mzee? hatuigaji mabaya ila mazuri ya kumpendezesha Mungu
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
Mbona haujasema unatafuta mke wa shida na raha? Manake tulio wa raha tupu tutajisumbua hapa.
Kweli kama wewe ni mtu wa raha tupu hii haitakuhusu, hongera mama umezaliwa kwenye raha, sisi tumezaliwa kwenye shida nafikiri hapa utajisumbua kweli
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
We umetaja sifa za demu unemtaka mara ajazie, sura nzuri, we mbona cv yako imeishia kwenye umri na kidigrii au ndugu yangu sura yako kama Pinda & Wassira Co. Kama huna kazi dem wa kazi gan، wanawake hawana uhaba wa mwanaume ppumbbu wanataka mwanaume wallet! Bora ungeanzisha thread ya kutafuta kazi kuliko hii ya kutafuta nyuchi shauri yako utaambulia u.chi pori!
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,102
Likes
564
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,102 564 280
Mmh! Ina mana shule ya mcngi hukupata,secondary,chuo,kansan,mtaani,ktk jumuiya, barabarani,harusini,beach! Kote huko hujapata tu mke! Mwe! Mwe! Mwe! Mwe! I think utakuwa na tatzo!
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
sasa kaka huyo mke utamuweka wapi, utamlisha nini, watoto utawatunzaje? Nijuavyo mimi, kuoa sio suala la umri peke yake, kuna material support kwa familia utakayoanzisha. Na zaidi ya yote, mkeo nae atakuja na matatizo yake na ya kwao. Uki-"confuse" na yako bila kibarua mjini hapa utaishije?

You have to be matured emotionally and financially before starting thinking about marriage. Ni hayo tu
Umri nao unamatter mkuu hujawahi kusikia umri ukipita sana unaweza zaa watoto wenye upungufu wa akili? pia sitaki kuoa na umri mkubwa sana maana watoto watakosa malezi mazuri si unajua watoto wa kidigitali wakikosa strong person watakuaje? kuhusu financially hiyo sio tatzo kuna source nyingine ya income ila sio kubwa sanaaaaa.
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
Mmh! Ina mana shule ya mcngi hukupata,secondary,chuo,kansan,mtaani,ktk jumuiya, barabarani,harusini,beach! Kote huko hujapata tu mke! Mwe! Mwe! Mwe! Mwe! I think utakuwa na tatzo!
Huko kote muda ulikua hujafika ila naona muda umewadia kwa sasa mpendwa
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
We umetaja sifa za demu unemtaka mara ajazie, sura nzuri, we mbona cv yako imeishia kwenye umri na kidigrii au ndugu yangu sura yako kama Pinda & Wassira Co. Kama huna kazi dem wa kazi gan، wanawake hawana uhaba wa mwanaume ppumbbu wanataka mwanaume wallet! Bora ungeanzisha thread ya kutafuta kazi kuliko hii ya kutafuta nyuchi shauri yako utaambulia u.chi pori!
Mbona unaniogopesha tena mkuu, kuhusu kazi haijalishi maana kama kipato ninacho tena fresh tu, kusema sina kazi haimaanishi sina pesa namaanisha mi sio mwajiriwa.
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Mbona unaniogopesha tena mkuu, kuhusu kazi haijalishi maana kama kipato ninacho tena fresh tu, kusema sina kazi haimaanishi sina pesa namaanisha mi sio mwajiriwa.
Hata mimi nilikua na mashaka nikafikiri huna kipato kabisa . Hapo sasa umefunguka vizuri, kumbe una vyanzo vingine vya mapato . Uwe mvumilivu tu mwaego utampata ua la moyo wako kua mpole tu. Si unajua mvumilivu hula mbivu lkn uwe mwangalifu usije ukala zilizooza.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,678