Natafuta Mganga anisaidie kwa gharama ya Milioni 5


mzama chumvini

mzama chumvini

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2016
Messages
705
Likes
612
Points
180
mzama chumvini

mzama chumvini

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2016
705 612 180
Sabakher!!! Jaman Nimekuja Jamvini Ninahitaj Mganga Wa Kunisaidia Tatizo Langu La Kubashiri Matokeo Ya Mechi!!! Kila Ukibashiri Mechi Kumi Zikikubali Nakupa Milion Tano. Mweny Uwezo Aje PM au 0712988560 Whatsapp
Asanten
 
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
1,380
Likes
834
Points
280
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
1,380 834 280
Kweli magu baba umekaza.... watu mnaanza kutumia uganga hadi kubeti??? Awamu hii itaeleweka tu
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,402
Likes
5,419
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,402 5,419 280
CC : Mkuu Mshana Jr
CC : Mkuu MziziMkavu
 
Dana dana

Dana dana

Member
Joined
Jun 2, 2016
Messages
53
Likes
44
Points
25
Age
24
Dana dana

Dana dana

Member
Joined Jun 2, 2016
53 44 25
Yule pweza wa sauzi si alikufa sijui kabaki nani tena
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,290
Likes
5,474
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,290 5,474 280
Utakula kwa jasho
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,511
Likes
2,071
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,511 2,071 280
Sabakher!!! Jaman Nimekuja Jamvini Ninahitaj Mganga Wa Kunisaidia Tatizo Langu La Kubashiri Matokeo Ya Mechi!!! Kila Ukibashiri Mechi Kumi Zikikubali Nakupa Milion Tano. Mweny Uwezo Aje PM au 0712988560 Whatsapp
Asanten
Jina lako mwenye unajita Mzama Chumvini
Kwa ufupi acha ushirikina,hakuna maisha mepesi,kama Jiji limekushinda rudi busshhh

Mnaambiwa kamari kharam mnaziba maskio,ufukara unakuita.
Hakuna Maisha rahisi namna hiyo,kama una age of 25 and above na unaakili kama hizo,basi jue umeishafeli,hayo ndio yatakuw amaisha yako ya kuhangaika na ku bet,na Biashara hiyo wameletewa wale wajinga wasiojitambua.Mwenye akili hana muda wa kupoteza

Tafuta pesa Halali,huyo Mganga mwenyewe maskini,sasa si angeanza ku bet mwenyewe ili achukue pesa zote mwenyewe?
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,729
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,729 280
Kama una advance twafanya mambo hadhrani na watu wafuatilie hii huduma Mujarab.
 

Forum statistics

Threads 1,239,141
Members 476,437
Posts 29,343,967