Natafuta mchumba


mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Tembelea sana Nyumba za ibada hasa walokole huko ukienda siku ya pili tu utapata.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,659
Likes
22,570
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,659 22,570 280
Hii si sehemu yake huku kuna wanasiasa tu mfano Anna Makinda hana mme unaweza kumtafuta ila kama unataka mchumba wa kiume unaweza kuni-PM.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Really???????, Hapa????........???.....!!!!!!!!!!!!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Wako wanasiasa wengi tu hawana waume/wake. Tembelea tovuti ya bunge.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Mkuu, wachumba wako wa kumwaga hapa utachoka mwenyewe. We kuwa mvumilivu, na na ujitahidi kutoa michango yako ya hoja zilizosimama hapa, naamini utafanikiwa tu...Ukiwa na haraka utachemsha.
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
mie naona kuwe na jukwaa la singles kama lilivyo la utambulisho,mtu anamwaga cv yake huko na contacts ili mtu akiwa interested anamcontact......!!wengine wanaohitaji wanakuwa wanabarizi huko....invisible do ze nidful...lol
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
mie naona kuwe na jukwaa la singles kama lilivyo la utambulisho,mtu anamwaga cv yake huko na contacts ili mtu akiwa interested anamcontact......!!wengine wanaohitaji wanakuwa wanabarizi huko....invisible do ze nidful...lol
Na wewe unatafuta tukutafutie? nipe CV zako kwa PM nikutafutie anayekufaa. Nimesaidia wengi wa aina yako. Mie mwenzio ninaye tayari lakini nina ndugu na rafiki zangu wanaohitaji.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
mie naona kuwe na jukwaa la singles kama lilivyo la utambulisho,mtu anamwaga cv yake huko na contacts ili mtu akiwa interested anamcontact......!!wengine wanaohitaji wanakuwa wanabarizi huko....invisible do ze nidful...lol
na mimi ndio niwe mod wa hilo jukwaa. CV zote espesheli za kinadada zipite transit kwangu kwa ajili ya uhakiki (hii ni kuhakikisha hakuna udanganyifu na uzalilishaji wa kijinsia unafanyika kupitia PM). nipigie debe basi
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
Na wewe unatafuta tukutafutie? nipe CV zako kwa PM nikutafutie anayekufaa. Nimesaidia wengi wa aina yako. Mie mwenzio ninaye tayari lakini nina ndugu na rafiki zangu wanaohitaji.
hapana mie sitafuti asante kwa kujitolea kunitafutia,ila ninaye wangu kitambo....nimeona karibu kila week kuna mtu anajitokeza kutafuta mchumba...ndio maana nikasema hayo.:whoo:
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
na mimi ndio niwe mod wa hilo jukwaa. CV zote espesheli za kinadada zipite transit kwangu kwa ajili ya uhakiki (hii ni kuhakikisha hakuna udanganyifu na uzalilishaji wa kijinsia unafanyika kupitia PM). nipigie debe basi
ningekupigia,ila nahisi umeoa hivyo unatakiwa ukae mbali na hilo jukwaa usije shawishika kufanya infidelity..afu mama klorokwini akatulaumu bure hapa...
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
mhhh hizi siasa bana.....
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Sema aina ya mchumba unayamtafuta kama Take Away utapata tu
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
ningekupigia,ila nahisi umeoa hivyo unatakiwa ukae mbali na hilo jukwaa usije shawishika kufanya infidelity..afu mama klorokwini akatulaumu bure hapa...
dah! samtaimu ukiingia hapa JF unasahau hata kama una waif, senksi kwa kunikumbusha, acha nikambembeleze mamaa kidogo.

UPDATE: klorokwini will not be richebo for today afta this post. (reason: marriage renovation).

please leave the message afta the tone. twiiiiii
 
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
362
Likes
5
Points
35
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
362 5 35
Hii si sehemu yake huku kuna wanasiasa tu mfano Anna Makinda hana mme unaweza kumtafuta ila kama unataka mchumba wa kiume unaweza kuni-PM.
Kaka nataka mchumba wa kike awe politician.
 
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
362
Likes
5
Points
35
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
362 5 35
Mkuu, wachumba wako wa kumwaga hapa utachoka mwenyewe. We kuwa mvumilivu, na na ujitahidi kutoa michango yako ya hoja zilizosimama hapa, naamini utafanikiwa tu...Ukiwa na haraka utachemsha.
Mkuu vijicenti vipo tena mbaka hoja'wazee wanataka jibu mapema.
 

Forum statistics

Threads 1,236,136
Members 475,007
Posts 29,247,953