natafuta mchumba,,,,,


cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
wapwa na mabinamu zangu babu na mabibi,jana usiku nimepata maono,nimeoneshwa kuwa mwenza wangu yuko hapa jamii forum.
Nimeoneshwa taswira ya mwenza wangu kwa mbali lkn sura sijaiona vizuri ila nakumbuka ktk maono nilimuona kavaa shati la kitenge na viatu vya four angle,mara ghafla akavaa kwa style niipendayo ya jeans na tshirt na raba nikachanganyikiwa.
Niko ktk maombi kumuomba 'roho' anitafsirie haya maon sababu siko singo lkn ktk maoni roho anasisitiza mwenza wangu yuko hapa.
''NAKUTAFUTA WEWE ULIYEOTESHWA KUWA I CHEUSIMANGALA NIMETOLEWA UBAVUNI MWAKO''
LUV YOU ALL
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,907
Likes
46,480
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,907 46,480 280
hakuna uhaba wa vituko hapa......
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
eeeeeh!ok, kumbe ni ndoto, safi sana!
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
wapwa na mabinamu zangu babu na mabibi,jana usiku nimepata maono,nimeoneshwa kuwa mwenza wangu yuko hapa jamii forum.
Nimeoneshwa taswira ya mwenza wangu kwa mbali lkn sura sijaiona vizuri ila nakumbuka ktk maono nilimuona kavaa shati la kitenge na viatu vya four angel,mara ghafla akavaa kwa style niipendayo ya jeans na tshirt na raba nikachanganyikiwa.
Niko ktk maombi kumuomba 'roho' anitafsirie haya maon sababu siko singo lkn ktk maoni roho anasisitiza mwenza wangu yuko hapa.
''NAKUTAFUTA WEWE ULIYEOTESHWA KUWA I CHEUSIMANGALA NIMETOLEWA UBAVUNI MWAKO''
LUV YOU ALL
Hapo kwenye nyekundu unaonekana haupo singo. Kwa hiyo unataka kumpiga chini uliyenaye? Lakini kwa sifa ulizoeleza kwamba umeoteshwa, nahisi nitakuwa ni mimi. Hebu ni PM basi tupange appointement.
 
Muacici

Muacici

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
208
Likes
6
Points
35
Muacici

Muacici

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
208 6 35
Usiamini kila ndoto kuwa zinatoka kwa Mungu, sometimes is from what you are always longing to.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Hapo kwenye nyekundu unaonekana haupo singo. Kwa hiyo unataka kumpiga chini uliyenaye? Lakini kwa sifa ulizoeleza kwamba umeoteshwa, nahisi nitakuwa ni mimi. Hebu ni PM basi tupange appointement.
roho kanikataza kufanya hivyo,kasema yeye atarekebisha kila kitu.na nilipomtajia jina lako akanionesha taa nyekundu.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
huwa najivunia ninapo sikia heshima na upole wakoooooooo,kwa watu wa pembeni............,naupenda sana huu wimbo
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
huwa najivunia ninapo sikia heshima na upole wakoooooooo,kwa watu wa pembeni............,naupenda sana huu wimbo
MV mapenzi,meli ya wapendanao............
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
usiseme ndoto sema maono.kuna tofauti.nimeoneshwa kabisa mwenza wangu.
Hebu cheusi wangu cheki vizuri hiyo data sheet yako ya maono!hebu niambie, nipo angalau kwenye at least the best 10?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Bora umekuwa muwazi. Single wa JF mko wapi jamani dili hilooo!! Changamkeni Kimey upo? Dili hilo
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
roho kanikataza kufanya hivyo,kasema yeye atarekebisha kila kitu.na nilipomtajia jina lako akanionesha taa nyekundu.
Duh, hapa sasa hapatoshi! Ili kujiweka pazuri zaidi, naungana na wewe katika maombi ili Mungu akuonyesha live huyo ubavu wako halali uliyeonyeshwa katika maono! Lakini bado nina imani kwamba mwisho wa siku nitakuwa ni mimi, kwa kuwa nina sifa zote ulizozitaja.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
Endelea na maombi ili hiyo mwenza ulioneshwa ''aguswe'' na huyo ''roho'' aliyekufunulia...
 
W

wikama

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
83
Likes
1
Points
0
W

wikama

Member
Joined Nov 2, 2010
83 1 0
Are you serious au unatania maana kama nilivyokuona kwenye picha kama ni yako au la unatisha una figa namba nane, nimekupenda uko wapi nitafute kwa namba hii 0719771022 halafu mambo mengine baadae, Ok !
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Kwa kuwa hauko single naomba umwache uliye naye then ni PM kwa sababu uliyemwona kwenye ndoto ni mimi, nilikuwa kanisani na shati la kitenge na viatu vya four angle then nilivyorudi home nikabadili nguo nikavaa Tshirt na jnsi nikaenda beach.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Are you serious au unatania maana kama nilivyokuona kwenye picha kama ni yako au la unatisha una figa namba nane, nimekupenda uko wapi nitafute kwa namba hii 0719771022 halafu mambo mengine baadae, Ok !
roho hajanionesha hivyo.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,663
Likes
37,177
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,663 37,177 280
Hiyo sura uliyoiota, sura yake ilikuwa ya kizee au serengeti boys?
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Hebu cheusi wangu cheki vizuri hiyo data sheet yako ya maono!hebu niambie, nipo angalau kwenye at least the best 10?
nilipomtajia roho jina lako sauti ikaniambia'run for ur life'.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Hiyo sura uliyoiota, sura yake ilikuwa ya kizee au serengeti boys?
roho kaniambia wewe babu utahusika kuhakikisha 'mafataki'hawachakachui maono.
 

Forum statistics

Threads 1,237,598
Members 475,626
Posts 29,294,278