Natafuta mchumba


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Nahitaji mke so nimeamua kutafuta mchumba atakae kuja kwa my wife,sihitaji mwanafunzi wa sekondari,kama wa chuo poa,awe anajua majukumu yake,unaweza kunipata pia kwa namba hizi,0652505115,0769072588 na 0786256380,umri kuanzia miaka 23 hadi 35
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Kazi yako tafadhali, tusijepeleka binti zetu kwa majambawazi ..........:nono:
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Karibu mkuu naona umeingilia kwenye jukwaa la mapenzi na si kujitambulisha. But utakuwa mwenyeji tu, hivi una id ngapi? Back to ze mada, nakutakia mafanikio mema katika kumpata umpendaye!
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
weka kazi na incoming yako kwa mwezi,una biashara yeyote hapa mjini??kiwanja na gari tayari au ndo bado.......
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Bank detail za miaka 3 na kuendelea:bowl:
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Nipo nimekonda kwa kukukosa:smile-big:
hahaaa, pole sana, nilikuwa nachakachua nanihii somewhere, ..... ngoja niseme taratibu wakereketwa wa kuchakachua wasije wakanisikia....
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmhhh kwa kweli
naona kila mtu anayeingia anatafuta mpenzi/mchumba au antaka kuoa kabisa..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Nahitaji mke so nimeamua kutafuta mchumba atakae kuja kwa my wife,sihitaji mwanafunzi wa sekondari,kama wa chuo poa,awe anajua majukumu yake,unaweza kunipata pia kwa namba hizi,0652505115,0769072588 na 0786256380,umri kuanzia miaka 23 hadi 35
kaka ingekuwa fresh kama ungejieleza kidogo kuhusu wewe mnyewe
utuambie na umri wako....
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
dah kweli mungu katimiza hitaji la moyo wangu
usiku nilioteshwa leo ntakutana na PUMBAZO LA MOYO WANGU JF
sasa sweeeeeeeeeeet hat,baba watoto ebu fanya ivi
kamwone finest au roy au teamo wakukague kwanza ao wakirizika basi mke umepata
uje na funguo mokonon,hati ya nyumba (ya mbez si ya manzese)benk statement na vivuli vya certificate zako
m here swwwwwetie watng 4u!!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
dah kweli mungu katimiza hitaji la moyo wangu
usiku nilioteshwa leo ntakutana na PUMBAZO LA MOYO WANGU JF
sasa sweeeeeeeeeeet hat,baba watoto ebu fanya ivi
kamwone finest au roy au teamo wakukague kwanza ao wakirizika basi mke umepata
uje na funguo mokonon,hati ya nyumba (ya mbez si ya manzese)benk statement na vivuli vya certificate zako
m here swwwwwetie watng 4u!!!!
Hivi kweli sisi ataweza kutu-afford kabla ya kukupa hivyo vitu ajiandae vizuri akiwa anakuja kwetu ili aongee vizuri na sisi otherwise itakula kwake
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
dah kweli mungu katimiza hitaji la moyo wangu
usiku nilioteshwa leo ntakutana na PUMBAZO LA MOYO WANGU JF
sasa sweeeeeeeeeeet hat,baba watoto ebu fanya ivi
kamwone finest au roy au teamo wakukague kwanza ao wakirizika basi mke umepata
uje na funguo mokonon,hati ya nyumba (ya mbez si ya manzese)benk statement na vivuli vya certificate zako
m here swwwwwetie watng 4u!!!!

Mimi nitahitaji audited finacial accounts za miaka mitano iliyopita za biashara zake, kama zipo poa nampa green light aje kwako.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Hivi kweli sisi ataweza kutu-afford kabla ya kukupa hivyo vitu ajiandae vizuri akiwa anakuja kwetu ili aongee vizuri na sisi otherwise itakula kwake
km ananipenda kweli atatenda km nilivyomwambia MCHUMBA ANGU MPYA MWENYEWE!!!!!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Kazi yako tafadhali, tusijepeleka binti zetu kwa majambawazi ..........:nono:
Katoa mawasiliano nadhani hataki watu wengine wajue kazi yake ila wale waliosiriasi.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Nahitaji mke so nimeamua kutafuta mchumba atakae kuja kwa my wife,sihitaji mwanafunzi wa sekondari,kama wa chuo poa,awe anajua majukumu yake,unaweza kunipata pia kwa namba hizi,0652505115,0769072588 na 0786256380,umri kuanzia miaka 23 hadi 35
Kwani huko kwenu hakuna wachumba, hata mtaani au kijijini kwenu.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Watu wanajitoa fahamu..kaka sifa zote zipo je una kabati ya Mbeo?
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Ndugu yangui kama ulitemea msaada humu umepotea njia,, ila kama unaifanya cku iende vyema basi hapa jf ndio penyewe hasa
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
weka kazi na incoming yako kwa mwezi,una biashara yeyote hapa mjini??kiwanja na gari tayari au ndo bado.......
Incoming ndo nini?? au ulikuwa unamaanisha incoming calls
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
ndugu yangu kama ni jamatini basi pashaingia goro hapo, na hapakaliki tena, anua janvi uondoke, hivyo vigezo ulivyotangaziwa na huyo mchumba wako mtarajiwa vinatisha as if unataka kununua kampuni, bado utaambiwa na security deposits kiasi flani just jiandae
 

Forum statistics

Threads 1,235,189
Members 474,353
Posts 29,214,000