Natafuta mchumba wa kuoa

Nov 5, 2021
79
150
Habari wakuu kwa ujumla na wadada na wamama mliomo hapa.

Natafuta mchumba wa kuoa . Narudia wa kuoa na kuishi nae. Awe dini yeyote, kabila lolote, elimu yeyote japo akiwa mchamungu itapendeza zaidi .

Akiwa na mtoto jpo mmoja pia sio mbaya. Umri kuanzia 28 Hadi 35 .

Mm umri wangu ni 45 na Nina watoto 4 .

My take:

Ukiona haikuhusu usiongee mambo mengi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom