Natafuta mchumba mwenye lengo la ndoa na kuanzisha familia


madam boss

madam boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
704
Likes
737
Points
180
madam boss

madam boss

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
704 737 180
Habari zenu,

Nimekuja kwenu . Nimechoshwa na upweke.
Mimi ni msichana wa 27years, natafuta mchumba ambae atakuwa serious kuwa na familia na si kupotezeana mda.

Sifa zake;
Awe na miaka kuanzia 35-45, awe na kazi nzuri inayomuingizia kipato halali.
Awe na mapenzi ya dhati, msafi, mcheshi, anaejali.

Mimi sina hela kwa hiyo sitaki mwanaume mwenye shida kama zangu.
Mario hawahitajiki.
Nipo serious, nimechoshwa na upweke kwa kweli.
Mwanaume nitakaye mpata, ambae atakuwa mume wangu hatojutia kunifahamu. Nitampenda.

Mnakaribishwa pm.

Sibagui dini.
 
M

mdau kbt

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
404
Likes
135
Points
60
M

mdau kbt

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
404 135 60
Mmh! Nadhani umri ndio kikwazo, ingawa Nime kusudi Ila range yako ni kubwa . Walifikia acha eachuchukue mkw
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
13,992
Likes
25,221
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
13,992 25,221 280
Ukikuta Mwanaume Mwenye Umri 35+

Ambaye Hana Mtt Wala Mke Au Hata Hayupo Katika Mahusiano Ambayo Yatapelekea Ndoa Bass Uyo Si Mwanaume Bali Ni Katoon

Mapenz Hayana Umri Kabila Wala Langi

Mapenz Ni Hisia
 
Geniustin

Geniustin

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
2,876
Likes
1,386
Points
280
Geniustin

Geniustin

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
2,876 1,386 280
Habari zenu.
Nimekuja Kwenu . Nimechoshwa na upweke.
Mimi ni msichana wa 27years,natafuta mchumba ambae atakuwa serious kuwa na familia na si kupotezeana mda.
Sifa Zake.
Awe na miaka kuanzia 35-45,awe na kazi nzuri inayomuingizia kipato halali,,
Awe na mapenzi ya dhati, msafi, mcheshi, anaejali.

Mimi Sina hela kwa hiyo sitaki mwanaume mwenye shida Kama zangu.
Mario hawahitajiki.
Nipo serious, nimechoshwa na upweke kwa kweli.
Mwanaume ntakaye mpata, ambae atakuwa mume wangu hatojutia kunifahamu. Ntampenda.
Mnakaribishwa pm.
Sibagui dini.
Nifikirie mie wa 27,Hutojutia.
 

Forum statistics

Threads 1,213,233
Members 462,001
Posts 28,470,732