Natafuta mchumba/mume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba/mume

Discussion in 'Love Connect' started by Annony, Dec 1, 2010.

  1. A

    Annony Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Application zimetosha!
    Ahsanten kwa mliotuma.
    Naendelea kuzifanyia kazi.

     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakutakia heri mungu akupatie mchumba kama alivyonipatia mie wangu kutoka hapa hapa.
    Tanguliza maombi kwani ni muhimu.
    Kila la kheri.
     
  3. m

    masa2009 Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila m2 na bahat yake, be blessed
     
  4. A

    Annony Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks dear Cheusimangala.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    JF hakuna muowaji wachapaji wapo tena wa kumwaga mume bora hutoka kwa Mungu! Dumu katka maombi
     
  6. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good luck!:A S-alert1::A S-alert1:
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    kila lakheri bibie...
    kama yumo humu atajitokeza tu........
     
  8. Reserved

    Reserved JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 747
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    masa2009 has been banned for 30 days for strong language. Kuna baadhi ya maneno ni hekima ya kawaida kutambua kuwa haya stahili kutamkwa hadharani kwa hiyo member huyu hana kisingizio.
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    acha kudanganya watu wewe..................
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,494
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapana bana ..mi mbona nimempta mama gaude wangu humu humu ..na sasa maisha ni level seat...kila siku sikukuu tu...wengine pamoja na kwamba tunapigwa BAN na MODs lakini JF ndo imetupatia wake...Check signature yangu ..hahaaa ..

    NB: yale mambo yetu nashugulikia mkuu
     
  11. no9

    no9 Senior Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    funga kwa siku saba utampata
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heee kazi ipo???
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,307
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    all the best Annoy u neva know wako wa moyoni labda atapatikana hapa JF .
    Good luck
     
  14. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtumishi kwa hiyo sie wote humu JF hatutoki kwa mungu?
     
  15. c

    chamajani JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wee funga tu pia utampata!
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,478
    Likes Received: 9,890
    Trophy Points: 280
    Bujibuji si alikuwa anasakasaka kimwana?
    Hebu mpiemu
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Mimi ninatoa pendekezo!!kama utakubali m-pm The finest!!anakufaa niushauri tu!!:peep:
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Orait orait kumbe hommie na wewe mchapaji lol!!
     
  19. c

    chamajani JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da Annoy, kuna Malaria Sugu anatafuta mchumba nae, sasa hiyo red coulor sjui itakuwaje!
     
  20. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    a ah! mi simtaki!!!:scared:
     
Loading...