Natafuta MCHUMBA,Dada mrembo


Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,175
Likes
35
Points
145
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,175 35 145
Wana JF especially girls,Nahitaji mdada mrembo aliyeelimika labda Diploma,Bachelor Degree, or masters...awe faithful.!.mie nina masters in international trade...aliye tayari ani PM....
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Wana JF especially girls,Nahitaji mdada mrembo aliyeelimika labda Diploma,Bachelor Degree, or masters...awe faithful.!.mie nina masters in international trade...aliye tayari ani PM....

Watu wengi hutumia mitandao (internet)-(hata zile zinaitwa christian dating sites) kwa ajili ya kujipatia mchumba na hatimaye mke au mume.
Je, ni njia sahihi? kuna hatari yoyote?
Basi Dr Christopher Eric anaapa kwamba hadi kifo hatarudia tena kutafuta mchumba au mke kwa kutumia mitandao.
Nini kimempata?
unaweza kupitia kwenye link ifuatayo​
nukta77.com - nuk ta 77 Resources and Information.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Huyo uliyenae hafai kuwa mke????????????
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
nikuamini kweli?mbn umesema ukweli kitu gani?maelezo yako hayajajitosheleza,urefu wako,miaka yako,kabila,dini,rangi maana tumeonywa baadhi ya wanaume.
Wana JF especially girls,Nahitaji mdada mrembo aliyeelimika labda Diploma,Bachelor Degree, or masters...awe faithful.!.mie nina masters in international trade...aliye tayari ani PM....
 
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
3,046
Likes
68
Points
145
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
3,046 68 145
Wana JF especially girls,Nahitaji mdada mrembo aliyeelimika labda Diploma,Bachelor Degree, or masters...awe faithful.!.mie nina masters in international trade...aliye tayari ani PM....
Sifa zote ulizotaja ninazo ila hujasema wataka wa umri gani na sihitaji elimu yako,nahitaji kazi yako. Kama elimu ninayo ila sina ajira. Sasa itakuaje?
 
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,175
Likes
35
Points
145
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,175 35 145
nikuamini kweli?mbn umesema ukweli kitu gani?maelezo yako hayajajitosheleza,urefu wako,miaka yako,kabila,dini,rangi maana tumeonywa baadhi ya wanaume.
Pearl urefu kwenye mapenzi ya dhati wapi na wapi???? labda saaana dini..am a catholic,rangi..aaahhhh....hii haina akili...kabila mzanaki..upo hapo?
 
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,175
Likes
35
Points
145
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,175 35 145
Sifa zote ulizotaja ninazo ila hujasema wataka wa umri gani na sihitaji elimu yako,nahitaji kazi yako. Kama elimu ninayo ila sina ajira. Sasa itakuaje?
hehehe..kazi yangu mchumi...kuhusu ajira yako sijauliza about that ,not one of the conditions..umri kuanzia 20-25
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
tusichanganye mada,love at 1st site ni tofauti na love ya mtandao,ww hapa hakuna anaekufaham so kukujua muonekano wako ni muhim nadhani kwa mtazamo wangu
Pearl urefu kwenye mapenzi ya dhati wapi na wapi???? labda saaana dini..am a catholic,rangi..aaahhhh....hii haina akili...kabila mzanaki..upo hapo?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
tusichanganye mada,love at 1st site ni tofauti na love ya mtandao,ww hapa hakuna anaekufaham so kukujua muonekano wako ni muhim nadhani kwa mtazamo wangu
Forever young!I wanna be!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
wana jf especially girls,nahitaji mdada mrembo aliyeelimika labda diploma,bachelor degree, or masters...awe faithful.!.mie nina masters in international trade...aliye tayari ani pm....
hivi hizi huwa zinasaidia nini kwenye mapenzi wanaojua nisaidieni???
 
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,175
Likes
35
Points
145
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,175 35 145
tusichanganye mada,love at 1st site ni tofauti na love ya mtandao,ww hapa hakuna anaekufaham so kukujua muonekano wako ni muhim nadhani kwa mtazamo wangu
kweli lakini haina maana kuwa binti atavutiwa na kukubali,nadhani kuna kuonana na kuongea...anyway,mimi hizi sifa wanazo-demand wasichana wa siku hizi ooooh mrefu,etc etc, zinanisumbua akili....na hii huwa ni dis-qualifctn...
 
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,175
Likes
35
Points
145
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,175 35 145
hivi hizi huwa zinasaidia nini kwenye mapenzi wanaojua nisaidieni???
Hakika hazisaiidii kivile...Ni utambulisho wa aina ya huyo mtu...NA JE NATAKA MWANAUME MREFU,MWENYEGARI,KAZI NZURI,MWEUPE/? VINASAIDIA NINI HAPO?
 

Forum statistics

Threads 1,238,871
Members 476,196
Posts 29,334,946