Natafuta MCHUMBA,Dada mrembo


Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,175
Likes
35
Points
145

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,175 35 145
Wana JF especially girls,Nahitaji mdada mrembo aliyeelimika labda Diploma,Bachelor Degree, or masters...awe faithful.!.mie nina masters in international trade...aliye tayari ani PM....
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Wana JF especially girls,Nahitaji mdada mrembo aliyeelimika labda Diploma,Bachelor Degree, or masters...awe faithful.!.mie nina masters in international trade...aliye tayari ani PM....

Watu wengi hutumia mitandao (internet)-(hata zile zinaitwa christian dating sites) kwa ajili ya kujipatia mchumba na hatimaye mke au mume.
Je, ni njia sahihi? kuna hatari yoyote?
Basi Dr Christopher Eric anaapa kwamba hadi kifo hatarudia tena kutafuta mchumba au mke kwa kutumia mitandao.
Nini kimempata?
unaweza kupitia kwenye link ifuatayo​
nukta77.com - nuk ta 77 Resources and Information.
 

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
nikuamini kweli?mbn umesema ukweli kitu gani?maelezo yako hayajajitosheleza,urefu wako,miaka yako,kabila,dini,rangi maana tumeonywa baadhi ya wanaume.
Wana JF especially girls,Nahitaji mdada mrembo aliyeelimika labda Diploma,Bachelor Degree, or masters...awe faithful.!.mie nina masters in international trade...aliye tayari ani PM....
 

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
3,049
Likes
66
Points
145

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
3,049 66 145
Wana JF especially girls,Nahitaji mdada mrembo aliyeelimika labda Diploma,Bachelor Degree, or masters...awe faithful.!.mie nina masters in international trade...aliye tayari ani PM....
Sifa zote ulizotaja ninazo ila hujasema wataka wa umri gani na sihitaji elimu yako,nahitaji kazi yako. Kama elimu ninayo ila sina ajira. Sasa itakuaje?
 

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,175
Likes
35
Points
145

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,175 35 145
nikuamini kweli?mbn umesema ukweli kitu gani?maelezo yako hayajajitosheleza,urefu wako,miaka yako,kabila,dini,rangi maana tumeonywa baadhi ya wanaume.
Pearl urefu kwenye mapenzi ya dhati wapi na wapi???? labda saaana dini..am a catholic,rangi..aaahhhh....hii haina akili...kabila mzanaki..upo hapo?
 

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,175
Likes
35
Points
145

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,175 35 145
Sifa zote ulizotaja ninazo ila hujasema wataka wa umri gani na sihitaji elimu yako,nahitaji kazi yako. Kama elimu ninayo ila sina ajira. Sasa itakuaje?
hehehe..kazi yangu mchumi...kuhusu ajira yako sijauliza about that ,not one of the conditions..umri kuanzia 20-25
 

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
tusichanganye mada,love at 1st site ni tofauti na love ya mtandao,ww hapa hakuna anaekufaham so kukujua muonekano wako ni muhim nadhani kwa mtazamo wangu
Pearl urefu kwenye mapenzi ya dhati wapi na wapi???? labda saaana dini..am a catholic,rangi..aaahhhh....hii haina akili...kabila mzanaki..upo hapo?
 

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,175
Likes
35
Points
145

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,175 35 145
tusichanganye mada,love at 1st site ni tofauti na love ya mtandao,ww hapa hakuna anaekufaham so kukujua muonekano wako ni muhim nadhani kwa mtazamo wangu
kweli lakini haina maana kuwa binti atavutiwa na kukubali,nadhani kuna kuonana na kuongea...anyway,mimi hizi sifa wanazo-demand wasichana wa siku hizi ooooh mrefu,etc etc, zinanisumbua akili....na hii huwa ni dis-qualifctn...
 

Forum statistics

Threads 1,203,734
Members 456,939
Posts 28,126,895