Natafuta mchumba badae awe mme,na mungu akibariki tufunge ndoa kanisani

Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
19,824
Points
2,000
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
19,824 2,000
Mungu akusaidie kwenye hitaji lako ila naona ungesema tu mwanaume mkristo kuliko awe n Roman Catholic

umri ukishaenda msiweke masharti mengi jamaan mnawakimbiza wanaume
Safi sana msemaji wa single mama.
 

Forum statistics

Threads 1,315,270
Members 505,171
Posts 31,851,972
Top