Natafuta mchumba au rafiki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba au rafiki

Discussion in 'Love Connect' started by Meale, Nov 24, 2009.

  1. Meale

    Meale Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF kijana mwenzenu nimechoka kuwepo kuwepo sana kwa hiyo nataka KUOA hivyo nipo kwenye mchakato wa kumpata.

    Wasifu wangu

    • Jinsia, mwanaume
    • Umri, miaka 29
    • Dini, mkristu
    • Kazi, nimejiajiri
    • Kipato, cha wastani
    • Napendelea kuchat, kubadilishana mawazo, michezo, muziki na kusikiliza vyombo vya habari na kuangalia filamu za kuchekesha..

    Ningependa kupata rafiki/mchumba mwenye sifa hizi japo sio lazima awe nazo zote.

    • Umri usiozidi miaka 30
    • Asiwe mfupi sana
    • Elimu isiyopungua ya sekondari
    • Awe anafanya kazi (kujiajiri au kuajiriwa)
    • Umbo la wastani
    • Sibagui rangi (race)

    Mwenye sifa hizi au baadhi asisite kutuma PM au aniandikie email kwa
    email address meale2005@gmail.com au tuwasiliane kwa simu no. +255 766 446688
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    Good luck...
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    .....Vp hapo mtaani unakoishi hakuna wasichana, kanisani je? Hapa bongo wasichana wapo wengi hujawaona au mdomo mzito!!!!
    Jipe moyo labda unaweza kuopoa hapa JF.
     
  4. B

    Bata Senior Member

    #4
    Nov 24, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The Boss mbona thread za mapenzi unazipenda sana si wewe umeanzisha kule tena au,ile ya faida za kufanya mapenzi au??

    wewe shogeri nini.....nawas was
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapa jf usijaribu!tumeshagawana vimwana bana!labda uwe unasubiri NEW COMERS:D
     
  6. K

    Keil JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Single and available wako wengi, kila la heri may be unaweza kumpata. Lakini ukishampata, tafadhali usimpige marufuku kuingia JF maana hapa ndipo mlipokutana.
     
  7. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaribu hapa kaka, unaweza kubahatika, http://www.marafiki.com
    Ukishindwa hapo jaribukujichanganya sometimes, Jolls Club au Billcanas... you never know!
     
  8. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Je wewe ni jinsia gani na unge pendelea mchumba/rafiki wako awe jinsia gani? Maana for all we know you might be a 6' tall woman.
     
  9. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 1,000
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona kakueleza kuwa anataka kuoa bana au hata mademu wanaoa nn cku hizi?
     
  10. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Mama weee Jolls umemtosa!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,307
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    all the best
     
  12. n

    newazz JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 403
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Yaani First Lady... ulichoweza kusema ni best luck?? Kama First Lady... ungetoa dondoo kwanza.. Mimi ningefurahi kama ladies wangesaidia kwa ushauri, hasa ikizingatiwa kwamba internet ni media , ambayo inaweza kuleta mapinduzi kila eneo.

    Kwangu binafsi, naona ujielimishe kuhusu namna ya kumpata mchumba kwanza kwa kuzingatia imani yako ya kidini, halafu mengine yatafuatia.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,492
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    kiongozi upo
     
  14. Meale

    Meale Member

    #14
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh! we hunitakii mema. Mwishowe utasema niende corner bar sinza africa sana.
     
  15. GP

    GP JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    eeeeh yu neva noo zea kuna wanaotafuta pia, Lol.
     
  16. Meale

    Meale Member

    #16
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marafiki hukutana sokoni, kanisani, katika mabasi ya abiria, hapa JF etc etc you never know!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Dah mkuu hongera sana kwa uamuzi wa busara maana siku hizi magonjwa mengi hongera sana nitajitahidi kukupigia debe.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,307
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    lakini huyu jamaa kweli mchumba atampatia hapa JF ..ina maana hana confidence za kuwaface hapo mtaani kwao,kazini,kijijini ,manesi kibao ,maticha ndo usiseme,,maafande wa UWTZ wamejaa tele ..
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kwa nini asimpate bana? wapo wengi humu single wanatafuta wachumba hawawapati mwache ajaribu bahati yake.
    NB.
    Ukipata kumi nipigie pande na mm mmoja sawa mkuu?
     
  20. Meale

    Meale Member

    #20
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa! Usijali Fidel80
     
Loading...