natafuta mbwa walinzi


drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
wakuu heshima mbele ninatafuta mbwa 2 wakufuga wale wanaosemaga wa police wenye mafunzo ya kupambana na wahalifu najua hapa jamvini akikosekani kitu pls wenye kujua haya tujuzane
 
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2008
Messages
513
Likes
8
Points
0
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2008
513 8 0
Mkuu unahitaji mbwa mwenye umri gani mkuu?manake kwa breed unayohitaji kwa mbwa mwenye miezi miwili ni Tshs laki 3,pia mafunzo mbwa anapewa akiwa na umri wa miezi kuanzia mitano,kwa mbwa ambaye tayari ana mafunzo hapo si chini ya 1mil.kwa mbwa mmoja.so weka vigezo vya mbwa unayetaka ili nikueleze pa kumpata.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Mkuu unahitaji mbwa mwenye umri gani mkuu?manake kwa breed unayohitaji kwa mbwa mwenye miezi miwili ni Tshs laki 3,pia mafunzo mbwa anapewa akiwa na umri wa miezi kuanzia mitano,kwa mbwa ambaye tayari ana mafunzo hapo si chini ya 1mil.kwa mbwa mmoja.so weka vigezo vya mbwa unayetaka ili nikueleze pa kumpata.
Parachichi bana......we drphone nenda poshti huwa nasikia wanauzaga wu wu wu zao au kama vipi tafuta wu wu unayoiona iko fiti uwapelekee poshti wanaweza kukufunzia makarate na makungfu.....hata kutegua mabomu wanafundishwa
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,435
Likes
1,446
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,435 1,446 280
wakuu heshima mbele ninatafuta mbwa 2 wakufuga wale wanaosemaga wa police wenye mafunzo ya kupambana na wahalifu najua hapa jamvini akikosekani kitu pls wenye kujua haya tujuzane
mtoto wako wa kike kavunja ungo nini?
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Mkuu unahitaji mbwa mwenye umri gani mkuu?manake kwa breed unayohitaji kwa mbwa mwenye miezi miwili ni Tshs laki 3,pia mafunzo mbwa anapewa akiwa na umri wa miezi kuanzia mitano,kwa mbwa ambaye tayari ana mafunzo hapo si chini ya 1mil.kwa mbwa mmoja.so weka vigezo vya mbwa unayetaka ili nikueleze pa kumpata.
mkuu sina uzoefu wowote juu ya jambo hili ningefurai zaidi endapo ungenisaidia maushauri 1m ni nyingi
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Parachichi bana......we drphone nenda poshti huwa nasikia wanauzaga wu wu wu zao au kama vipi tafuta wu wu unayoiona iko fiti uwapelekee poshti wanaweza kukufunzia makarate na makungfu.....hata kutegua mabomu wanafundishwa
nimeona wale wanauza barabarani jirani yangu akanitisha kwamba alinunuaga alipokuwa kumbe mbwa mwitu kwa police ni sehemu gani niwafatilie binamu
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Nenda kwenye malango ya Supermarkets kuwa utakuta matangazo...wanauzwa for $500...hapa shoppers wapo wa3
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Pia ukienda pale Vet Dispensary ya Morroco wanakuwaga na matangazo ya mbwa on sale. unaweza pata au kama uko serious unaacha namba akitokea mtu anauza wanakushtua. Pole kwa uwizi na vibaka
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
wakuu heshima mbele ninatafuta mbwa 2 wakufuga wale wanaosemaga wa police wenye mafunzo ya kupambana na wahalifu najua hapa jamvini akikosekani kitu pls wenye kujua haya tujuzane
dr phone ndg yangu mbwa bei ghali sana ila kwa vile wewe ni ndg yangu tuwasiliane privately nikupatie kamoja mchanganyiko wa German shepherd na Bull dog ila ujiandae kwa chakula huu mkorogo maalumu unakula chakula sana na sio makombo inabidi uwape super dog na matibabu mara kwa mara.
 
K

kapuchi

Senior Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
182
Likes
19
Points
35
K

kapuchi

Senior Member
Joined Oct 8, 2008
182 19 35
Jaribu pale Kituo cha basi cha Victoria kama unakwenda mwenge.Pale utawapata na bei yake ni poa.
pita pale wakati wa saa kumi jioni na kuendelea
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Dr Pole kwa vibaka. Mbwa kwa sasa ni ghali sana. Wa miezi 2 wanafikia kama laki 3 hivi. Wakizidi hapo wanafika mpaka 6 hadi 7. Kwa sasa mbwa waliofundishwa hufika hata 1m kama member 1 alivyosema. Ukinunua hawa wa miezi 2 unawakuza wakifikia kufundishwa unamtafuta mwalimu anafundisha kwa mwezi 1 ni 120,000. Mwezi mmoja unatosha kabisa kama mwalimu ni mzuri.

Huku Moshi wanapatikana ila lazima uwe mwangalifu sana kuchagua.

Mimi kwa sasa ninao wale pet dog (wa urembo). Pure white bolognise. Wana miezi miwili kwa sasa and very active. Kwa wanaohitaji wani PM
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Dr Pole kwa vibaka. Mbwa kwa sasa ni ghali sana. Wa miezi 2 wanafikia kama laki 3 hivi. Wakizidi hapo wanafika mpaka 6 hadi 7. Kwa sasa mbwa waliofundishwa hufika hata 1m kama member 1 alivyosema. Ukinunua hawa wa miezi 2 unawakuza wakifikia kufundishwa unamtafuta mwalimu anafundisha kwa mwezi 1 ni 120,000. Mwezi mmoja unatosha kabisa kama mwalimu ni mzuri.

Huku Moshi wanapatikana ila lazima uwe mwangalifu sana kuchagua.

Mimi kwa sasa ninao wale pet dog (wa urembo). Pure white bolognise. Wana miezi miwili kwa sasa and very active. Kwa wanaohitaji wani PM
Nina jike la hiyo Bolognise nahitaji mpandaji
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
ninayo mchanganyiko wa giant schnauzer na German shepherd . ila bei ni kubwa kama una $ 1000 kwa pupies tafadhali ni pm. hii mbegu ni balaa .ukicheza wanakutafuna hata wewe .
 
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2008
Messages
513
Likes
8
Points
0
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2008
513 8 0
Mkuu ukitaka kupata mbwa mzuri usikubali kununua mbwa bila kuwaona wazazi wa hao mbwa wenyewe!mimi kuna kijana aliniingiza mjini kaniuzia mbwa wa Iringa sijui kama unawafahamu!wana manyoya mengi!!!!kanidanganya ni wa kipolisi na mimi kwa kuwa nilikua na shida ya mbwa na pia siwafahamu nikapigwa changa la macho laki 2 mbwa wawili!yanh mbwa hawabweki wala nini!jamaa nikimuuliza anasema bado wadogo!sasa nikawa nashangaa mbwa wanabweka wakiwa na umri gani?

Nikaja kwenda kwa jamaa yangu yeye anao pure Germany Sherpherd akaniambaioa hao wa kwako sio , akanigizia nikaenda kununua wawili walikua na umri wa mwezi mmoja kila mbwa mmoja nilinunua kwa laki 2!walikua wadogo sana kiasi kwamba niliwawekea bill ya maziwa kwani walikua hawawez kula!ila kwa sasa wana mwaka mmoja yanh huamini!ni wakali vibaya mno!

Sasa cha kushangaza mbwa ana mwez mmoja anabweka wakat nilikua na hao wa Iringa walikua na miezi karibia mitano no kubweka wala nini.

Nime ku PM chek msg yako mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,236,909
Members 475,327
Posts 29,272,070