Natafuta mbia kwenye ufugaji kuku, nguruwe na kufanya kilimo cha green house


P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Wakuu salama!

Natafuta mbia ninayeweza kufanya naye ufugaji wa kuku, nguruwe au kilimo cha green house. Mimi natoa eneo, Dar es Salaam, Tegeta Wazo.

Yeye anakuja na mtaji wa kuinvest
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,970
Likes
22,440
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,970 22,440 280
Wazo lako zuri sana.

Ngoja waje muunganishe nguvu, bila shaka utawapata.

Kuna nyakati na mimi nilitafuta mtu makini wa kufanya naye ufugaji wa kuku, nilichokuja kugundua watu wengi hawako serious na maisha, wengi wanaingia kwa kutest tu, ikitokea mmetikisika kidogo mnaanza kunyoosheana vidole.

Mradi ulikufa nikaamua kuuhamishia kanda ya ziwa, kwa sasa unakwenda kwa kasi sana, umeanza kujiendesha na faida imeanza kuonekana sasa.

Kuwa makini tu utafika.
 

Forum statistics

Threads 1,235,578
Members 474,641
Posts 29,227,685