Natafuta maua

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
87,816
2,000
Jamani eeh mwenzenu natafuta maua tena yale yalokwisha chanua au yanayokaribia kuchanua.

Nisaidieni ndugu zangu wana MMU. Bila maua kwangu hakuna maisha.
 

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Nov 13, 2010
745
0
Mmmh!! Mbona umeifumba sana Pls iweke waz kidogo ili nikusaidie maua gani unayotafuta??!! Wengine ha2jui ushairi!!

Jamani eeh mwenzenu natafuta maua tena yale yalokwisha chanua au yanayokaribia kuchanua.

Nisaidieni ndugu zangu wana MMU. Bila maua kwangu hakuna maisha.
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
maua ya makaburini?ya kumpelekea mgonjwa au ya kupamba sebule?
dadavua nkusaidie kev wangu!!
 

Gaijin

JF-Expert Member
Aug 21, 2007
11,819
0
Maua ya kupamba sebule, ya nje kwenye landscapping, na mengine ambayo yanapendeza machoni mwa mtazamaji....

Eleza uko wapi tukuletee landscape designer

Au kama nini humu JF kuna mawaridi na maua mengine ya kutosha, sema nao
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
Maua ya kupamba sebule, ya nje kwenye landscapping, na mengine ambayo yanapendeza machoni mwa mtazamaji....
poa
upo wap sasa?
km karibu nenda apo namanga,hsby au kule sayansi....km upo mawashngton dc mi sjui uko....au ndo haus mpya?
km ivo wachek nanii apo kawe sjui mbez bich watakwambia..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom