Natafuta marafiki wa kiume na wa kike nitao shirikiana nao kukwamuana na umasikini


Visionor

Visionor

Member
Joined
Nov 9, 2017
Messages
17
Likes
11
Points
5
Visionor

Visionor

Member
Joined Nov 9, 2017
17 11 5
Habari ndugu,

Mimi ni mtanzania mwenzenu najitokeza kutafuta marafiki tutaosaidizana kujikwamua na umasikini kwa kushauriana, kutembeleana.

Sifa za marafiki niwatakao;
Awe anajua kusoma na kuandika
Umri 18-na kuendelea
Sina ubaguzi wa dini,
Sina ubaguzi wa kabila
Sina ubaguzi wa mali masikini na matajiri wote ni ndugu zangu.

Utayari wangu kwako.
Nipo tayari kufika popote pale panapo mpendeza Mungu.
Nipo tayari kutumwa popote pale ambapo panampendeza Mungu nitaenda.
Nipo tayari kukusaidia kazi yeyote ile ila iwe yenye kumpendeza Mungu.
Nipo tayari kufanya chochote kile kinacho mpendeza Mungu kwa pale nitapo shauriwa/kuambiwa.
Nipo tayari kufanya kazi yeyote ile yenye kumpendeza Mungu nitakapo tumwa.
Kwakifupi nipo tayari kutekeleza mikakati/mipango tutayo iweka ile inayo mpendeza Mungu.
Nipo tayari kushirikiana na wewe katika shida na raha ili kuinuana na kumfukuza adui masikini.
Unajua unaweza kua umeajiriwa na kupata mshahara lakini hautoshi kutoshereza mahitaji yako hivo ndio wakati wa kubadilika.
Unajua unaweza kua ni masikini lakini kwa muungano huu tukainuliwa.
Unajua masikio tumepewa kazi yake ni kupokea kitu kutoka nje tunapo ambiwa au kushauriwa.
Unajua mdomo tumepewa kuongea kile kitu ambacho kipo ndani unakiwaza ila kiwe nikile cha kumpendeza Mungu.
Namalizia kwa kusema niite nami nitaitika popote pale nitafika ila ulichoniitia kiwe nicha kumpendeza Mungu.

Mwana maono mwenzangu kama upo tayari naomba ni pm kwa mawasiliano zaidi. Nawakaribisha ninyi nyote nasema karibuni.
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,586
Likes
11,721
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,586 11,721 280
Kanisani hawapo?
 
Rich Forever

Rich Forever

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
320
Likes
391
Points
80
Age
30
Rich Forever

Rich Forever

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
320 391 80
Hii mpya
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,433
Likes
7,751
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,433 7,751 280
Jini mkata kamba,
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
455
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 455 180
Karibu jomba
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,395
Likes
34,367
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,395 34,367 280
Tuwasiliane kupitia


P.O Box 4580

SIMIYU

TANZANIA
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,570
Likes
4,405
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,570 4,405 280
Karibu sana mkuu.

Nakuona mpyaaaa
Tutashirikiana kwa pamoja.
 

Forum statistics

Threads 1,237,158
Members 475,462
Posts 29,279,830