Natafuta majoho ya watoto ya graduation kwaajili ya kukodi


Tumpara Dudu

Tumpara Dudu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
524
Likes
301
Points
80
Tumpara Dudu

Tumpara Dudu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
524 301 80
Habari za muda huu wapendwa? Kama mnavyoona katika title hapo mimi nipo Dar, Tanzania nahitaji majoho 15 ya watoto wa Nursery kwaajili ya kukodi na nayahitaji siku ya tarehe 8/12/2017. Yeyote aliyenayo au anajua ambapo naweza kuyapata, kwa heshima kubwa na taadhima naomba anitafute tuongee kikazi
 
OnlineFinancial

OnlineFinancial

Senior Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
120
Likes
90
Points
45
OnlineFinancial

OnlineFinancial

Senior Member
Joined Aug 23, 2017
120 90 45
Habari za mda huu wapendwa? Kama mnavyoona katika TITLE hapo mm nipo Dar,Tanzania nahitaj Majoho 15 ya watoto was Nursery kwaajili ya kukodi na nayahitaji Sikh ya tarehe 8/12/2017. Yoyote aliyonayo au anajua ambapo naweza kuyapata,kwa heshma kubwa na taadhima naomba anitafute tuongee kikazi
Waziri wa elimu alishakataza wanafunzi wa chekechea, primary, sekondary kuvaa majoho!! naona unamtafuta makuu mama wa watu ngoja uwe Dr Luis wa pili kwa ufemasi!!
 
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
1,030
Likes
557
Points
280
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
1,030 557 280
Vitu vingine kwa mtazamo wangu havina umuhimu kihivyo kwa kweli
 
Jestkilla

Jestkilla

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2014
Messages
2,678
Likes
2,584
Points
280
Jestkilla

Jestkilla

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2014
2,678 2,584 280
Graduation*



Nyie watu wa Dar acheni mbwembwe toto linamaliza chekecheka er Graduation mnawafanya watoto wawe mazuzu mbeleni huko nyie wazaz mliozaliwa miaka ya 90 ni shida sana.
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,786
Likes
9,211
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,786 9,211 280
Hiyo ni illegal mkuu majoho wizara imezuia mpaka wanaohitimu Chuo kikuu
 
W

wise123

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
1,380
Likes
1,236
Points
280
W

wise123

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
1,380 1,236 280
Yamepigwa marufuku over katafute kanzu na madera uwavalishe
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
4,463
Likes
5,748
Points
280
Age
28
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
4,463 5,748 280
kama hujapata nitafute
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,598
Likes
5,101
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,598 5,101 280
Wonders shall never end only in Tz. Joho la nini hata nchi zilizoendelea hazifanyi upuuzi huu. Sheria hairuhusu period!
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,104
Likes
1,905
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,104 1,905 280
Habari za muda huu wapendwa? Kama mnavyoona katika title hapo mimi nipo Dar, Tanzania nahitaji majoho 15 ya watoto wa Nursery kwaajili ya kukodi na nayahitaji siku ya tarehe 8/12/2017. Yeyote aliyenayo au anajua ambapo naweza kuyapata, kwa heshima kubwa na taadhima naomba anitafute tuongee kikazi
Majoho yamepigwa marufuku,kamuulize Joyce
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,104
Likes
1,905
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,104 1,905 280
Habari za muda huu wapendwa? Kama mnavyoona katika title hapo mimi nipo Dar, Tanzania nahitaji majoho 15 ya watoto wa Nursery kwaajili ya kukodi na nayahitaji siku ya tarehe 8/12/2017. Yeyote aliyenayo au anajua ambapo naweza kuyapata, kwa heshima kubwa na taadhima naomba anitafute tuongee kikazi
Majoho yamepigwa marufuku,kamuulize Joyce
 

Forum statistics

Threads 1,238,317
Members 475,877
Posts 29,315,605