Natafuta mahali pa kununua cartons za photocopy papers kwa shs. 28,000/=


M

Manyovu

Member
Joined
May 20, 2011
Messages
77
Points
95
M

Manyovu

Member
Joined May 20, 2011
77 95
Wandugu, nina stationery shop USA River - Arusha na nataka kuanza kuuza cartons za photocopy papers kwani nimeona upo uhitaji mkubwa toka kwa wateja wangu. Badala ya kununua ream moja moja, wengine wanahitaji niwauzie carton nzima yenye ream 5 kwa bei ya jumla siyo ya reja reja.

Kwa maduka kadhaa niliyozungukia mjini Arusha naona kama bei yake iko kuanzia 30,000/= kwenda juu na nikichukua kwa bei hii naweza nikapata changamoto ya wateja wangu kuchukua kama nitaongeza elfu mbili- tatu kwa kila carton.

Ninaulizia kama kuna mahali naweza kupata kwa shs. 28,000/ kwa carton kwani kwa kuanza nataka kuchukua cartons 40

Unaweza kuni PM kama utaona siyo vizuri kuweka mawasiliano hapa.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,475
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,475 2,000
Kwa Dar naweza kukupatia, usafiri je?
 
M

Manyovu

Member
Joined
May 20, 2011
Messages
77
Points
95
M

Manyovu

Member
Joined May 20, 2011
77 95
Hi Nyakageni asante kwa response yako. Ila kwa sababu niko Arusha naona kama logistics zitakuwa ngumu. Inabidi niulizie watu wanaochukua mzigo Dar au niulize mabasi yanayokuja Dar kama wanaweza kubeba cartons 40-50 kwa mwezi na kuona watahitaji shs ngapi kama gharama ya usafirishaji.
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Points
1,250
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 1,250
Hi Nyakageni asante kwa response yako. Ila kwa sababu niko Arusha naona kama logistics zitakuwa ngumu. Inabidi niulizie watu wanaochukua mzigo Dar au niulize mabasi yanayokuja Dar kama wanaweza kubeba cartons 40-50 kwa mwezi na kuona watahitaji shs ngapi kama gharama ya usafirishaji.
mkuu tuwasiliane nina mzigo utafika katikati ya mwezi ujao..ni PM namba yako nina vitu vingi vya stationary..
 
B

Bayana

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
433
Points
0
B

Bayana

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
433 0
Wa..

Kwa maduka kadhaa niliyozungukia mjini Arusha naona kama bei yake iko kuanzia 30,000/= .

Ninaulizia kama kuna mahali naweza kupata kwa shs. 28k.
Naweza kukupa kwa hiyo bei mpaka Arusha. Stock ipo hata ukitaka 20ft container. Ni PM nikupatie contact.
 
M

Manyovu

Member
Joined
May 20, 2011
Messages
77
Points
95
M

Manyovu

Member
Joined May 20, 2011
77 95
Yegela na Bayana ninashukuru kwa response zenu, nime wa PM
 

Forum statistics

Threads 1,284,347
Members 494,038
Posts 30,821,891
Top