Natafuta lotion cream ya kuondoa chunusi

Mrs S

Mrs S

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
287
Points
225
Mrs S

Mrs S

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2017
287 225
Nina sumbuliwa na chunusi yapata miaka saba sasa,nilishauriwa nisipake mafuta yoyote usoni lakini bado haijasaidia.Naona usoni nimekua na madoa na chunusi bado zipo. Nimeshauriwa nitafute clairmen cream,lakini naona ina hydroquinone ambayo wataalam wanasema so nzuri kwenye ngozi. Msaada wenu tafadhali, cream/lotion ninayoweza kutumia maana Uso hautamaniki. Mimi ni mwanaume,rangi ya ngozi yangu,maji ya kunde.
Umejua unangoz ya aina gani ya mafuta au kavu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
1.Nenda hospitali kwa dokta wa ngozi.
Au nunua acnotin mg20 kunywa 1×2 kwa siku 30

Nawia sabuni ya jamaa au sabuni yoyote isiyo na kemikali sana
Pakaa Hydrogenperoxide (dawa ya vidonda) na pamba usoni kaa nayo kwa dakika 20 then nawa na maji ya uvuguvugu
Pakaa Epiderm Cream Usoni asubuhi na jioni


Acnotin ni kwaajili ya chunusi
HydrogenPeroxide na Epiderm cream ni kwa madoa


Usipopona ndani ya mwezi basi umerogwa ndugu.
Haha apo kwny ACNOTIN mg 20 umemaliza...asipopona na iyo ....kweli kalogwa...
Sema wanashauri Acnotin atumie usiku b4 bed plus Retin A Cream na mornin acheze na Antibiotics plus Persol eiza 2.5 o 5

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000


Call her 0714547830, anauza 10,000
Nyie mnaojiita wajasiriamali wadogowadogo mnakera sana na viproducts vyenu eti havina chemicals..
Dawa ya chunusi sugu ni ACTON plus Retin A na Person plus Antibiotics Doxyline...sabuni atumie jamaa.
Eti call her. Shit!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
Pole kwa tatizo lako lakini pia nikushauri uifahamu aina ya ngozi yako kwanza. Yaani kama ni kavu au inamafuta, then ukihitaji kufahamu bidhaa zilizotengenezwa kwa kutumia malighafi asilia na ambazo itafaa kwa ngozi yako karibu me nitakudhirikisha.

0672416294 au 0629273281

Sent using Jamii Forums mobile app
Mnakera nyie na viproduct vyenu havina TBS...we ni dermatologist eti??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ladypeace

ladypeace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
877
Points
500
ladypeace

ladypeace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
877 500
Tumia Pure skin utusahau kama uliwah kuwa na chunusi
Husaidia sana watu wenye ngozi ya mafuta yaan hupunguza mafuta na kuondoa chunusi kwa mwenye nazo.
Kwa maelezo zaidi 0658409474
Sh ngapi mkuu

IRON LADY!!!!
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
And who are u by the way..!!???
Povu la nini sasa...mnajifanya wajasiriamali uchwara na vijiproduct vyenu visivo na TBS...
Dawa ya chunusi ni iyo ACTON plus RETIN A sijui DOXYLINE na BENZEL...imethibitishwa na Ma-DERMATOLOGIST sasa eti tumia sabuni haina kemikali... ina keki ndani kama sio Kemikali.
Mnakera punguzeni njaaa ata kama Anko Magu kabana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kindevu94

kindevu94

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2015
Messages
536
Points
1,000
kindevu94

kindevu94

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2015
536 1,000
Povu la nini sasa...mnajifanya wajasiriamali uchwara na vijiproduct vyenu visivo na TBS...
Dawa ya chunusi ni iyo ACTON plus RETIN A sijui DOXYLINE na BENZEL...imethibitishwa na Ma-DERMATILOGIST sasa eti tumia sabuni haina kemikali... ina keki ndani kama sio Kemikali.
Mnakera punguzeni njaaa ata kama Anko Magu kabana

Sent using Jamii Forums mobile app
Ushaanza mipasho mtoto wa kiume.., povu ndo nini sasa..!!?? Ongea kiume au utakuwa na kasoro mahali fulani..,?
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
Ushaanza mipasho mtoto wa kiume.., povu ndo nini sasa..!!?? Ongea kiume au utakuwa na kasoro mahali fulani..,?
Acheni ujasiriamali uchwara...kama mjini hakuna kazi si mrudi shamba kuna kazi nyinhi za kilimo????
We unauza sabuni unethibitishwa na TFDA ama unaendekeza njaa tuu??
Ungekua hujakimbia shule si ungekuta sasa hivi unakula kwa kalamu??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kindevu94

kindevu94

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2015
Messages
536
Points
1,000
kindevu94

kindevu94

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2015
536 1,000
Acheni ujasiriamali uchwara...kama mjini hakuna kazi si mrudi shamba kuna kazi nyinhi za kilimo????
We unauza sabuni unethibitishwa na TFDA ama unaendekeza njaa tuu??
Ungekua hujakimbia shule si ungekuta sasa hivi unakula kwa kalamu??

Sent using Jamii Forums mobile app
tatizo lako hujajua unaemwambia hvyo ni nani na anakiwango gani cha elimu na anafanya kazi gani..., ckia kijana nachojaribu kukuelewesha ni kwamba kila mtu na maisha yake..., waache wafanye biashara. Mwenye uzi kaja kuomba ushauri na kila mtu katoa kile anachokielewa, wewe hukupaswa kumkandia mtu kwa chochote alichokielezea ulitakiwa na wewe utoe ushauri wako kisha ukae kimya.
Actually mimi sio mjasiriamali wa aina yoyote na istoshe kazi ya ujasiriamali siiwezi hata kidogo. NOTE THAT bwana mdogo
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
tatizo lako hujajua unaemwambia hvyo ni nani na anakiwango gani cha elimu na anafanya kazi gani..., ckia kijana nachojaribu kukuelewesha ni kwamba kila mtu na maisha yake..., waache wafanye biashara. Mwenye uzi kaja kuomba ushauri na kila mtu katoa kile anachokielewa, wewe hukupaswa kumkandia mtu kwa chochote alichokielezea ulitakiwa na wewe utoe ushauri wako kisha ukae kimya.
Actually mimi sio mjasiriamali wa aina yoyote na istoshe kazi ya ujasiriamali siiwezi hata kidogo. NOTE THAT bwana mdogo
Sasa waachiwe hovyo huoni kama wanahatarisha afya za watumiaji??
Ama umekaa apo tu unajijambia jambia hujui kama wanahatarisha afya za wengine kisa njaa zao.
Yani wewe njaa zako ndo uhatarishe afya za watu. Shit!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kindevu94

kindevu94

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2015
Messages
536
Points
1,000
kindevu94

kindevu94

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2015
536 1,000
Naona unafanya kazi ya TFDA na TBS... endelea utafanikiwa.

Ur no body in their b'ness. Ukimya ni busara zaidi. Am out

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Messages
709
Points
500
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2014
709 500
Daah Tusaidieni basi wahanga wa haya mambo,

Mnatuchanganya Mjue mara tumia hichi mara nenda kule full mvuruganooo. which is which????
 
M

mkokotoni

Senior Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
121
Points
250
M

mkokotoni

Senior Member
Joined Jul 31, 2015
121 250
1.Nenda hospitali kwa dokta wa ngozi.
Au nunua acnotin mg20 kunywa 1×2 kwa siku 30

Nawia sabuni ya jamaa au sabuni yoyote isiyo na kemikali sana
Pakaa Hydrogenperoxide (dawa ya vidonda) na pamba usoni kaa nayo kwa dakika 20 then nawa na maji ya uvuguvugu
Pakaa Epiderm Cream Usoni asubuhi na jioni


Acnotin ni kwaajili ya chunusi
HydrogenPeroxide na Epiderm cream ni kwa madoa


Usipopona ndani ya mwezi basi umerogwa ndugu.
Umenena mkuu! Nilisumbuliwa na chunusi kwa zaidi ya miaka kumi. Nilimaliza hizo persol zote, oriflame ma package kwa ma package, dawa za asili, hosp nilienda mpaka nikachomwa masindano nsiyoyajua ila hatimae mwaka huu nikaenda kujaribu kwa prof mgonda aghakan....sina la kusema ila kila mtu haamini akiniona! Acnotin ni vidonge mujarab kwa machunusi sugu maana mimi yalikuwa makubwa makubwa, yakicharuka napata mpaka homa!! Nilikuwa na chunusi zinatunga usaha basi hata kula na watu nlikuwa naona tabu maskini ila nw...kweli mungu ni mwema! Ila ushauri wangu ni kwamba asinywe mpaka amuone dr, mi nilianza na 1×2, mpaka 3×2 na prof alinambia namnukuu 'tatizo sio hosp ngapi umeenda au dawa gani umekunywa, tatizo ni utoaji dozi lazima uwe na utaalam nao...'
 
M

mkokotoni

Senior Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
121
Points
250
M

mkokotoni

Senior Member
Joined Jul 31, 2015
121 250
Daah Tusaidieni basi wahanga wa haya mambo,

Mnatuchanganya Mjue mara tumia hichi mara nenda kule full mvuruganooo. which is which????
Natamani ningetuma picha zangu za before na after ila ndo hivo tena tushaamua kujificha nyuma ya pazia ila kwa herufi kubwa nakwambia Acnotin vidonge ni the best ila upate dr apime uzito wako na ukubwa wa tatizo lako then akupangie dozi. Utakuja kuturingishia humu. Hizo biashara za watu tupa kule zitawapotezea hela na muda mi walinila si haba!
 
G

Gods very own

Senior Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
124
Points
225
G

Gods very own

Senior Member
Joined Jul 1, 2017
124 225
Umenena mkuu! Nilisumbuliwa na chunusi kwa zaidi ya miaka kumi. Nilimaliza hizo persol zote, oriflame ma package kwa ma package, dawa za asili, hosp nilienda mpaka nikachomwa masindano nsiyoyajua ila hatimae mwaka huu nikaenda kujaribu kwa prof mgonda aghakan....sina la kusema ila kila mtu haamini akiniona! Acnotin ni vidonge mujarab kwa machunusi sugu maana mimi yalikuwa makubwa makubwa, yakicharuka napata mpaka homa!! Nilikuwa na chunusi zinatunga usaha basi hata kula na watu nlikuwa naona tabu maskini ila nw...kweli mungu ni mwema! Ila ushauri wangu ni kwamba asinywe mpaka amuone dr, mi nilianza na 1×2, mpaka 3×2 na prof alinambia namnukuu 'tatizo sio hosp ngapi umeenda au dawa gani umekunywa, tatizo ni utoaji dozi lazima uwe na utaalam nao...'
mmmh mimi mwaka wa 13 huu nasumbuliwa na hilo tatizo,sema nimegugo hiyo dawa hadi nikaogopa.

side effects zake ni nyingi na zinatisha kwa kweli tena esp kwa sisi wanawake(inapelekea infertility),nahisi ndomana madoctor wengi hawarecommend hiyo dawa.
 

Forum statistics

Threads 1,335,295
Members 512,290
Posts 32,501,547
Top