natafuta kiwanja maeneo ya kunduchi, kawe na mikocheni

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Points
1,195

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 1,195
Habari za jioni wana JF
Ninatafuta kiwanja cha kujenga nyumba ya kuishi maeneo ya kunduchi, mikocheni ama kawe, kwa wale ambao wana ufahamu kindly pm me au niachie ujumbe nikupigie kwenye thread hii, ukubwa ni kama robo tatu ya uwanja wa mpira wa miguu,
Offer yangu nitakueleza ukinipatia maelekezo sahihi pamoja na kuja kupatembelea
Nashukuru na jioni njema.
 

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
1,311
Points
1,500

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
1,311 1,500
Kwa anayehitaji kiwanja kizuri sana. *Prime area* Nyuma ya barabara kubwa ya Mtaa, huitaji hata nguzo ya umeme.
Maji ya Dawasa yako Mita 12.

*NB: kituo cha basi ni Bunju-Mingoi, Njia ya kuelekea Kimere, Mita mia 600 toka barabara ya Lami*

Ni pazuri kwa Plan ya Makazi bora-binafsi/biashara au Apartments(Nyumba za kupangisha),

Ukubwa wa kiwanja ni (30mita kwa 30mita).
Square mita 9000.

Bei 20M

Contact: 0713 092 936


Sent from my iPad using JamiiForums
 

msonganzila

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
205
Points
225

msonganzila

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2016
205 225
Mikocheni kipo kizuri Bei 150M mazungumzo luksa...... 0715-011022
Habari za jioni wana JF
Ninatafuta kiwanja cha kujenga nyumba ya kuishi maeneo ya kunduchi, mikocheni ama kawe, kwa wale ambao wana ufahamu kindly pm me au niachie ujumbe nikupigie kwenye thread hii, ukubwa ni kama robo tatu ya uwanja wa mpira wa miguu,
Offer yangu nitakueleza ukinipatia maelekezo sahihi pamoja na kuja kupatembelea
Nashukuru na jioni njema.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,389,881
Members 528,043
Posts 34,037,285
Top