Natafuta kiwanja kizuri chenye hati kigamboni, au bunju au boko au mbagala


M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Points
170
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 170
Natafuta kiwanja ambacho kiko sehemu nzuri na kiwe na hati ambacho bei yake isizidi milion 6
wapendwa nitashukuru
hata kama hakipo maeneo tajwa hapo juu lakini kipo eneo zuri nitafikiria baada ya kupaona
asanteni
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
kitu kizuri kinahitaji kugharamiwa.kiwanja kizuri chenye hati kwa m.6 ?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,133
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,133 2,000
Kwa hyo hela kanywee pombe tu hata kisicho pimwa hauwezi pata kwa fedha hyo na ukipata basi ndio kile ukijenga nyumba ushakimaliza hakuna parking wala pa kuchezea watoto!! Kijana kama huna hela bora uzichange kwanza ukiwa na 16m nitafute nikupe cha kupimwa full hati kipo kibada karibu na mpoki ze comedy..
 
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Points
170
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 170
Wewe sema unachotaka sikukatazi sema sana ila usijifanye unajuwa kila kitu kama unauza kiwanja chako kwa milion 16 au hata Milion 100 sema ila usizibe milango kwa wengine kwamba sitapata.Huo ndio ushauri wangu
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,133
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,133 2,000
Wewe sema unachotaka sikukatazi sema sana ila usijifanye unajuwa kila kitu kama unauza kiwanja chako kwa milion 16 au hata Milion 100 sema ila usizibe milango kwa wengine kwamba sitapata.Huo ndio ushauri wangu
Kiwanja cha kupimwa kwa bei hiyo upati hata kidogo hata ukipewa miaka miwili kukitafuta! Take it from bilieve dat hommie hatubishani hapa tunaelimishana tu!!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,623
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,623 2,000
Kiwanja cha kupimwa kwa bei hiyo upati hata kidogo hata ukipewa miaka miwili kukitafuta! Take it from bilieve dat hommie hatubishani hapa tunaelimishana tu!!
Kuna eneo linaitwa MBUTU, huko ni karibia 30kms from ferry. Huko anaweza kupata hicho kiwanja, na kimepimwa.

But afahamu tu kua sio kwa kukaa leo wala kesho maana miundombinu bado sana.
 
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Points
170
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 170
Kiwanja cha kupimwa kwa bei hiyo upati hata kidogo hata ukipewa miaka miwili kukitafuta! Take it from bilieve dat hommie hatubishani hapa tunaelimishana tu!!
Nakushangaa ukisema sipati? viwanja 30 vilitangazwa kwenye issa michuzi na bei zake ilikuwemo million 6 na 7 na kuendelea. Nimempigia simu jamaa leo anasema watu wameishakiwahi cha bei hiyo kimebakia cha 7 million na kuendelea.
Ninyi mnasema tu hamna hakika na msemalo. Usipende kujifanya unajuwa kila jambo
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,623
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,623 2,000
Nakushangaa ukisema sipati? viwanja 30 vilitangazwa kwenye issa michuzi na bei zake ilikuwemo million 6 na 7 na kuendelea. Nimempigia simu jamaa leo anasema watu wameishakiwahi cha bei hiyo kimebakia cha 7 million na kuendelea.
Ninyi mnasema tu hamna hakika na msemalo. Usipende kujifanya unajuwa kila jambo
Ukiuliza location utaambiwa RAS DEGE, AMANI GOMVU, MBUTU, n.k.
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
chakua kati ya hivi , kuna sqm 300 gezaulole kina ofa, sqm 700 bweni kina hati, sqm 400 mzambarauni mbagara kina hati . sqm 775 changanyikeni kina hati , 0657 145555
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
896
Points
500
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
896 500
chakua kati ya hivi , kuna sqm 300 gezaulole kina ofa, sqm 700 bweni kina hati, sqm 400 mzambarauni mbagara kina hati . sqm 775 changanyikeni kina hati , 0657 145555
akiri, hivyo vyote ni bei moja ya kama mdau alivyotaka au ni bei tofauti????
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
akiri, hivyo vyote ni bei moja ya kama mdau alivyotaka au ni bei tofauti????
kaweka mezani 6m anataka kiwanja chenye hati , hivyo vyote vinauzwa bei hiyo sasa sijua kama yuko serious
 
next

next

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
609
Points
225
next

next

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
609 225
chakua kati ya hivi , kuna sqm 300 gezaulole kina ofa, sqm 700 bweni kina hati, sqm 400 mzambarauni mbagara kina hati . sqm 775 changanyikeni kina hati , 0657 145555

Icho Cha Changanyiken Ni Kule Nyuma ya Udsm?
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
Icho Cha Changanyiken Ni Kule Nyuma ya Udsm?
hapana Tatizo la Dar watu hawana majina , majina yanajirudia yale yale hii ipo mbele ya gongo la mboto ni km unaenda kisalawe
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,833
Points
2,000
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,833 2,000
hapana Tatizo la Dar watu hawana majina , majina yanajirudia yale yale hii ipo mbele ya gongo la mboto ni km unaenda kisalawe
Ajiandae tu kuchukua vibwebwe, wanacheza ngoma haooo. Baada ya mwezi hata kama ulikuwa ni mtu wa hip hop ngumu utaanza kujikuta unaweka ringtones za Mzee Yusuph kwenye simu yako. Kujitokeza kwenye misiba ya majirani ni jambo analotakiwa asilisahau pia.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,133
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,133 2,000
Ukiuliza location utaambiwa RAS DEGE, AMANI GOMVU, MBUTU, n.k.
Jamaa mbishi sana sie wazoefu tunamuelekeza analeta ujuaji,viwanja anavyotaka yeye ndio hvyo vya gezaulole ambapo bado pori,amani gomvu ni mbali sana kule labda baada ya miaka 20 ndio kutakuja kua kama kibada,viwanja navyomtajia ni tayari watu washapiga maghorofa yao!! Umeme upo!! Sqm 1200 anapata garden,parking lot,sehemu ya kuchezea watoto,sehemu ya kuchimba makaro,sehemu ya kuchimba kisima cha maji n.k
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,133
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,133 2,000
Nakushangaa ukisema sipati? viwanja 30 vilitangazwa kwenye issa michuzi na bei zake ilikuwemo million 6 na 7 na kuendelea. Nimempigia simu jamaa leo anasema watu wameishakiwahi cha bei hiyo kimebakia cha 7 million na kuendelea.
Ninyi mnasema tu hamna hakika na msemalo. Usipende kujifanya unajuwa kila jambo
Haya nenda kachukue hicho cha mil 7 kama ujaambiwa kipo nje ya mji kabisa..au chukua cha mbweni cha Akiri nauli kwenda sh 1,100 kutoka posta...posta-mwenge 300,Mwenge tegeta 400,tegeta-mbweni 400.
 
Last edited by a moderator:
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,833
Points
2,000
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,833 2,000
Jamaa mbishi sana sie wazoefu tunamuelekeza analeta ujuaji,viwanja anavyotaka yeye ndio hvyo vya gezaulole ambapo bado pori,amani gomvu ni mbali sana kule labda baada ya miaka 20 ndio kutakuja kua kama kibada,viwanja navyomtajia ni tayari watu washapiga maghorofa yao!! Umeme upo!! Sqm 1200 anapata garden,parking lot,sehemu ya kuchezea watoto,sehemu ya kuchimba makaro,sehemu ya kuchimba kisima cha maji n.k
Atakuwa amekuelewa ila kuliko akanywee pombe milioni sita mimi nadhani ni bora akanunue bodaboda mbili halafu atafute vijana awakabidhi wawe wanampa elfu nane kila mmoja kwa siku baada ya miaka mitano na nusu kama Mungu atakuwa amemuweka hai hela yake itakuwa imesharudi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,623
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,623 2,000
Jamaa mbishi sana sie wazoefu tunamuelekeza analeta ujuaji,viwanja anavyotaka yeye ndio hvyo vya gezaulole ambapo bado pori,amani gomvu ni mbali sana kule labda baada ya miaka 20 ndio kutakuja kua kama kibada,viwanja navyomtajia ni tayari watu washapiga maghorofa yao!! Umeme upo!! Sqm 1200 anapata garden,parking lot,sehemu ya kuchezea watoto,sehemu ya kuchimba makaro,sehemu ya kuchimba kisima cha maji n.k
Anataka kwa Tshs 6Mil zake nae awe anatu-join pale Full Shangwe kwa mguu mida ya jioni, ha ha ha!!
E bana ntakutafuta kaka, soon naanza project yangu pale Block 10.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,133
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,133 2,000
Anataka kwa Tshs 6Mil zake nae awe anatu-join pale Full Shangwe kwa mguu mida ya jioni, ha ha ha!!
E bana ntakutafuta kaka, soon naanza project yangu pale Block 10.
Hahahaaa anaplay makida makida kweli Full Shangwe unyamwezini...Au hawamuoni muarabu wa kibada mpoki akila upepo pale!!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,508
Members 493,720
Posts 30,792,203
Top