Natafuta kituo cha kufanyia mtihani wa kidato cha sita kama private candidate


Jokho

Jokho

Member
Joined
Feb 9, 2017
Messages
17
Likes
7
Points
5
Age
25
Jokho

Jokho

Member
Joined Feb 9, 2017
17 7 5
Habari za wakati huu ndugu zangu,

Shida yangu ni kupata ushauri kutoka kwenu. Mimi nahitaji kufanya mtihani wa form six kama private Candidate kwa mchepuo wa CBN.

Shida yangu kubwa ni kwa wale wanaojua mahala pa kuzipata notes za haya masomo pamoja na vituo vizuri (centres za kufundishia).

Kwa wale ambao walishafanya mtihani wa form six as a private Candidate naomba uzoefu wenu.
 
Yusuphsabury

Yusuphsabury

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
273
Likes
60
Points
45
Yusuphsabury

Yusuphsabury

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
273 60 45
Upo sehemu gani wewe?
 
Hydrazin

Hydrazin

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Messages
246
Likes
342
Points
80
Hydrazin

Hydrazin

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2015
246 342 80
ushauri wa bure kama utaweza kumpata mwalimu atakae kufundisha wewe pekee na kumfanya kuwa rafiki yako basi ni faida zaidi, kwasisi ambao tumeshuhudia jamaa zetu wamepita kwa njia hiyo japo tu uweze kumlipa vizuri. Centre ya kufanyia mtihani unajiandikisha popote na muda wowote
 
Jokho

Jokho

Member
Joined
Feb 9, 2017
Messages
17
Likes
7
Points
5
Age
25
Jokho

Jokho

Member
Joined Feb 9, 2017
17 7 5
ushauri wa bure kama utaweza kumpata mwalimu atakae kufundisha wewe pekee na kumfanya kuwa rafiki yako basi ni faida zaidi, kwasisi ambao tumeshuhudia jamaa zetu wamepita kwa njia hiyo japo tu uweze kumlipa vizuri. Centre ya kufanyia mtihani unajiandikisha popote na muda wowote
Ahsante sana ndugu yangu ntaufanyia kazi ushauri wako ubarkiwe sana
 
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
527
Likes
262
Points
80
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
527 262 80
Habari za wakati huu ndugu zangu,

Shida yangu ni kupata ushauri kutoka kwenu. Mimi nahitaji kufanya mtihani wa form six kama private Candidate kwa mchepuo wa CBN.

Shida yangu kubwa ni kwa wale wanaojua mahala pa kuzipata notes za haya masomo pamoja na vituo vizuri (centres za kufundishia).

Kwa wale ambao walishafanya mtihani wa form six as a private Candidate naomba uzoefu wenu.
Mkuu ni ngumu kuwapata wakali wote pamoja, mfano mwenge kuna mkali wa Biology pale Mapambano.
Ukimwona unamwona pale pale unaulizia wa Chemia na Nutrition
 
Jokho

Jokho

Member
Joined
Feb 9, 2017
Messages
17
Likes
7
Points
5
Age
25
Jokho

Jokho

Member
Joined Feb 9, 2017
17 7 5
Mkuu ni ngumu kuwapata wakali wote pamoja, mfano mwenge kuna mkali wa Biology pale Mapambano.
Ukimwona unamwona pale pale unaulizia wa Chemia na Nutrition
Ahsante sana kk ubarikiw sana
 
MrMondo

MrMondo

Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
96
Likes
56
Points
25
MrMondo

MrMondo

Member
Joined Feb 23, 2015
96 56 25
Nicheki tutakua pamoja mimi nahitaji kufanya advance mathematics na chemistry kama reseater (0625 514893) ukimpata mkali wa chemistry nistue na mimi
 

Forum statistics

Threads 1,249,974
Members 481,174
Posts 29,716,432